กรุงไทย ส่วนลดในการ H/C เยอะไหมคะ

7 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #85731 โดย kichanchai
ผมก็มี KTC เหมือนกันส่วนลดเฉพาะดอกเบี้ยครับ 1 งวด หรือ 6-8 งวดบวกดอกเพิ่ม
ถ้าจะผ่อนระยะยาวต้องไป ยอมที่หน้าศาลครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #85754 โดย Khunaey5714
หยุดสักสี่เดือน โทรไปขอกรุงไทย ชำระปิดยอด โดยชำระ สัก 2 งวด ทำได้ไหมคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.286 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena