น้องใหม่ ยิ้มสู้หนี้ค่ะ

7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา - 7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #91398 โดย jackTs

patcharee.p เขียน: วันนี้ไปจ่ายงวดแรกมาแล้วค่ะ หลังจากฝ่าฟันมา4-5 เดือน

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #91399 โดย patcharee.p
ขอบคุณชมรมหนี้บัตรเครดิตมากๆนะ ที่ทำให้สามารถตัดสินใจและแก้ไขปัญหาที่เกิดขึ้น กำลังใจเท่านั้นค่ะเหลืออีก 1 ใบ ของอิออน ก็จะอดทนเก็บออมต่อไปค่ะ เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #91401 โดย Theeraphat
สู้ๆนะครับ ไม่นานจะเป็นไทแล้ว :ลั่ลล้า:

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94371 โดย patcharee.p
ตอนนี้ปลดหนี้ได้ 1 ใบแล้วคะ
แต่กำลังจะได้หมายศาลของ อีออน ใครเคยไปศาลของอีออน ช่วยเล่าสู่กันฟังบ้างนะคะ

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94374 โดย Pptoon
ตอนนี้อิออนหยุดเข้าเดือนที่เท่าไหร่คะ ทวงเป็นยังไงบ้างมีตามกับบุคคลอ้างอิงหรือมาที่ทำงานไหมคะ

5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #104081 โดย pandym
หลังจากจ่ายปิดบัญชีของยูเมะแล้วต้องขอหนังสือปิดบัญชีอีกไหมคะ

5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #104083 โดย pirom
เยี่ยมเลยครับ ผมพึ่งเริ่มเอง :say: :say:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.403 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena