หนังสือลดหนี้ First choice แบบนี้จ่ายได้เลยไหมคะ

7 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา - 7 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #87933 โดย Khunaey5714
คือทางเฟิสช้อย ได้ส่งหนังสือมาลดหนี้ให้แล้วให้จ่ายวันนี้วันสุดท้ายหนังสือที่แนบมานี้ช่ายไหมคะ

.

ประกาศ"ยกเลิก"สถานะความเป็นสมาชิกของท่านนี้

.

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา - 7 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #87944 โดย jackTs
.
คุณตั้งกระทู้ใหม่ในครั้งนี้ เป็นครั้งที่ 5 แล้วนะครับ ทั้งๆที่ผมก็เคยขอความร่วมมือคุณไปตั้งหลายครั้งแล้ว แต่คุณก็ไม่เคยให้ความร่วมมือตามที่ผมได้ร้องขอเลย อยู่ในกระทู้ต่างๆนี้ไงครับ

ฟ้องศาลเร็วหรือช้า ส่วนมากขึ้นอยู่กับบริษัททวงหนี​้ แต่ละบริษัทช่ายไหมคะ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=44282&Itemid=64&limitstart=0#85698

อิออน เสนอส่วนลดเยอะสุดประมาณกี่เปอเซนคะ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=44549&Itemid=64#87582

เรียน คุณ Khunaey5714

ขอแจ้งให้ทราบว่า ผมมีความจำเป็นต้องทำการ"ยกเลิก"สถานะความเป็นสมาชิกของคุณนะครับ

เพราะผมเคยเตือนคุณมาแล้ว เกี่ยวกับการตั้งกระทู้ใหม่ถามแบบพร่ำเพื่อแบบนี้

การกระทำเช่นนี้ของคุณ มันทำให้กระทู้ของคุณ"รกบอร์ด"แห่งนี้โดยไม่จำเป็น

และทำให้กระทู้ของคนอื่นๆต้อง"ตกหน้า"ไปเร็วโดยไม่มีเหตุอันควร

นี่ไงครับ...กระทู้เดิมของคุณ ที่ผมเคยเข้าไปเตือนคุณมาแล้ว

เอกสารปิดจบบัตร Firstchoice จะออกให้หลังเราชำระ 30-45 วัน จริงไหมคะ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=44549&Itemid=64#87587

ดังนั้น ผมจึงขอใช้สิทธิ์ของผู้ดูแลเวปบอร์ดแห่งนี้

ขอทำการ"ยกเลิก"ความเป็นสมาชิกของคุณนับแต่วันนี้

เป็นต้นไป

จึงประกาศมาเพื่อทราบ

.

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.346 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena