บันทึกการปลดหนี้บัตรเครดิต 5 บัตร

4 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #111623 โดย ประเสริฐ
รอติดตามครับ สถานนะเหมือนกันเลย

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #111741 โดย Public21
สู้ๆนะ เราก็หยุดจ่ายมา2เดือนแล้ว

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #111806 โดย tanchomphoo
เป็นกำลังใจให้นะ นี่ก็หยุดจ่ายU may+รอบบิลแรกเหมือนกันคะ ทวงหนักมาก วันนึงเกิน4รอบค่ะ รอติดตามคุณเพื่อเป็นแนวทางการแก้ปัญหาเหมือนกันคะ สู้ๆค่ะ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Shutravi

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #111814 โดย jang_42
วันที่เจ้าหนี้โทรมาทสงหลายครั้งต่อวัน บอกไปเลยว่าคุณไม่ทราบกฏหมายใหม่เหรอ ว่าไม่ให้เจ้าหนี้โทรทวงเกิน 1 ครั้งต่อวัน ไม่อย่างนั้นมีความผิด
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Shutravi

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #111821 โดย chanya143
อ่านเรื่องของพี่ได้มันส์​มากค่ะ หนูก็หยุดจ่ายยูเมะไป2รอบบิลค่ะ มุกเดียวกันเป็นลูกค้าชั้นดี ไม่อยากให้ประวัติเสีย รบกวนลค.แก้ไขปัญหา​การชำระเข้ามาให้ด้วย...
แต่ช่วงหลังไม่รับสายแล้วรู้สึก​ตัวเองเครียดๆ จนทำงานผิด เลยหยุดรับไป เดี๋ยวงานไม่วุ่ยวายก็จะกลับมารับสายอีก คิดว่าตอนนี้เปลี่ยนกลุ่มทวงละ ดูจากเบอร์​น่าจะไม่ใช่ยูเมะตามเองแล้ว

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #111871 โดย tanchomphoo
เป็นกำลังใจให้นะคะ ติดตามอยู่เหมือนกัน เราก็หยุดจ่ายยูเมะได้1รอบบิลแล้วค่ะ โทมาทวงวันละ3-4รอบ โทหาเบอร์บุคคลอ้างอิงที่เคยให้ไว้ แต่ไม่ติด อีกวันมีเจ้าหน้าที่โทมาสอบถามประวัติเรา ขอเบอร์บุคคลอ้างอิง แต่เราไม่ให้ ถามเราเอาเงินไปไหนหมดทำไมไม่จ่าย เราบอกตกงาน เดือนกว่าแล้ว ถามต่ออีกว่าแล้วรายรับเดือนที่แล้วละ ได้มาทำไมไม่จ่ายสักที เราบอกไม่มีจ่าย ถามต่ออีก แล้วหางานทำหรือป่าว เราไม่เข้าใจกับพนักงานทวงหนี้ยูเมะจริงๆ ยอดหนี้เรา38000เราจ่ายขั้นต่ำ มานานมาก แต่เงินต้นแทบไม่ลดเลย ทวงเราเหมือนเป็นหนี้นอกระบบ เริ่มเกลียดพนักงานทวงหนี้ พูดดีมาก็ดีกลับ พูดไม่ดีก็ด่า โทมาอีกเราก็รับๆแล้วก็บอกไม่มีจ่ายไปตามเคย อยากทวงๆไป ไม่ใช่จะไม่จ่ายแต่ขอรอยอดที่สวยหรูกว่านี้แล้วกัน

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #111892 โดย nakasaki49@gmail.com
ติดตามครับ ผมก็เป็นเหมือนคุณเลย ผมยอด 96,000 บาท โดนทวงวันนึงหลายรอบเหมือนกันครับ

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #111932 โดย Tuch
เริ่มหยุดเดือนเดียวกะผมเลยกำลังเตรียมตัวรับสายตอบปัญหาเลย

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #111933 โดย jang_42
ใช่ครับ ต้องอดทนอีกนิดครับ

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #111990 โดย LittleKitten
ห้ามทวงหนี้เกินวันละ 1 ครั้ง จะมีผลเฉพาะกรณ๊ที่ลูกหนี้รับสายและได้พูดคุยกับเจ้าหนี้ไปแล้วค่ะ แต่ถ้าลูกหนี้ไม่รับสายเลย เจ้าหนี้มีสิทธิโทรกี่ครั้งก็ได้ ตามช่วงเวลาทวงหนี้ 

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112023 โดย Tung suprashote
สู้ๆครับผมก็รับมือเหมือนคุณ ทั้งอิออน อีซี่บาย เฟริส์ชอยส์ 3รายการเหมือนคุณ
นี่แค่่่่เดือนแรกนะครับ 

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112071 โดย ZeeZee
ขอศึกษา
หยุดจ่ายเมื่อ 2 ตุลาคม  เหมือนกัน
มีอิออน  20,000 บาท
อีซี่บาย  89,000 บาท  ณ ตอนนี้ โดดมา  92,866.26  บาท  จ่ายขั้นต่ำมาจะ  4  ปี  ไม่ลด เพิ่มอย่างเดียว  ?

อิออนไม่ค่อยโทรเท่าไร  พูดดีอยู่
อีซี่โทรกระหน่ำ  พูดทั้งดีทั้งไม่ดี  ยังรับมือได้อยู่  จะขอสือค้นเบอร์โทรคนใกล้ชิด  ทั้งที่เราเรารับสายตลอดและไม่อนุญาตให้สืบค้น  แล้วแต่มึงงเลย?
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Shutravi, Jenny76

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112085 โดย Tuch
ผมก้อเป็นหนี้อีซีบายหยุดจ่ายบิลแรกเหมือนกันโทร4เวลาทุกวัน มีรับบ้างไม่รับบ้างมีหยอดมาบ้าง แต่ยังรับมือได้ครับ

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112107 โดย Namphueng
ติดตามอิออนนะค่ะกำลังจะหยุด จ่าย อิออนว่าจะปรับโครงสร้างหนี้ ถ้าฟ้องแล้วให้จ่าย 10 เดือนไม่ไหว เพราะหยุดทุกใบค่ะ อิออนยอดเยอะค่ะ

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112150 โดย Tuch
ยูเมะ เหมือนกันทำยังไงถึงเขาจะเสนอส่วนลดให้ครับ หยุดจ่ายจะเข้ารอบบิลที่2แล้วครับ

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112153 โดย Chayaphon

nakasaki49@gmail.com เขียน: ติดตามครับ ผมก็เป็นเหมือนคุณเลย ผมยอด 96,000 บาท โดนทวงวันนึงหลายรอบเหมือนกันครับ

ผมยอด 126,000 จ่ายมา 2 ปี กำลังจะหยุดจ่าย 1/11/2562  สู้ๆ ครับ

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112398 โดย Paifar

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112399 โดย Paifar

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112400 โดย Paifar
เพิ่งหยุด ยูเมะพลัส กระมากคร้า

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112467 โดย pond_wara
เหมือนกันเลยค่ะ วันนี้ขอเบอร์บุคคลอ้าง ต้องอัพเดทข้อมูลมีชื่อนี้ กับชื่อนี้ใช่ไหมคะ ทวงได้ทวงดี

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.615 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena