ทวงหนี้ถึงบ้าน

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112001 โดย A048862
ผมค้างบัตรเครดิตอิออน2งวดมีเจ้าหน้าที่มาเคาะประตูถึงหน้าบ้านตกใจมากมีบริการเก็บเงินถึงบ้านด้วย
ผมก็บอกว่ายังไม่มีรอดูสิ้นเดือนอีกทีแล้วเขาก็กลับไปแต่โดยดีไม่ได้มีท่าทางกร้าวร้าวแต่อย่างใด เลยอยากถามว่าเขาจะมาทวงแบบนี้อีกมั้ยครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112002 โดย kengza
Replied by kengza on topic ทวงหนี้ถึงบ้าน
คุณได้รับโทรศัพท์เขาหรือไม่นะครับ ถ้าเขาติดต่อไม่ได้เลยผมก็เคยเห็นนะ แนะนำให้ถ่ายคลิปขอดูบัตรพนักงาานเขา และบอกเขาไปว่ายังไม่มีเงินจ้า
คุณสามารถโทรคอมเพลนได้ ถ้ามาแล้วพฤติกรรมไม่ดี ไปแจ้งความครับ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: A048862

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.347 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena