สอบถามปัญหาหนี่บัตรเคดริต

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา - 4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #112022 โดย Tung suprashote
?สอบถามปัญหาหนี้?บัตรเคดริตครับ ผมเองเป็นหนี้บัตรเคดริต อยู่จำนวน3ใบ มี อีซี่บาย อิออน เฟริส์ชอยส์ วงเงินแต่ละบัตร จำนวนใบละ ห้าหมื่นบาท รายได้ผมแค่หนึ่งหมื่นเลยได้วงเงินแค่ห้าเท่า ตอนนี้ปัญหาผมตกงาน คือว่างงาน กำลังหางานทำอยู่ พึ่งหยุดส่งเดือนนี้เดือนแรก ก็มีโทรมาทวงทั้งสามบัตร หนักสุดก็เจ้าอิออน พูดจาหยาบๆดูถูกบ้าง กับเรื่องสถานที่ทำงานผม ผมก็รับสายทุกวันนะ แต่อยากถามสมาชิกว่าผมควรหาทางออกอย่างไรดี หากผมได้งานทำจะส่งต่อหรือขอประนอมหนี้ กราบผู้ทราบในเรื่องนี้ชี้ทางให้ผมทีครับ??

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #112054 โดย Badman
ตกงานหางานทำก่อนครับ คุณไปแจ้งประกันสังคมเพื่อรับเงินในกรณีว่างงานหรือยังครับ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Tung suprashote

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #112066 โดย Tung suprashote
แจ้งประกันสังคมเรียบร้อยครับ กะลังหางานใหม่ครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.312 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena