หยุดจ่าย...ทวงหนักมาก

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112065 โดย Tung suprashote
หยุดจ่าย...ทวงหนักมาก
ทั้งอิออน และ อิซีบาย วันละหลายรอบ
ทั้งโทรศัพท์ รับสายทุกสาย โหลดแอฟ who call ไว้เลยทราบทุกเบอร์ เมื่อมีสายเข้า ผมเองมีอยู่สามบัตร อิออน อิซีบาย เฟริสชอยส์ วงเงินบัตรละห้าหมื่น หยุดจ่าย งวดเดือนแรก โทรทวงทุกวัน เลยโหลดแอฟไว้ทราบทุกสายเข้า ไว้เตรียมรับมือ เป็นกำลังใจให้ทุกคนที่มีหนีี้ ไม่่่่ได้รับสายแล้วเหงา
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: orasa.kuamampai@gmail.com

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112069 โดย ZeeZee
กำลังจะหยุดจ่ายเหมือนกัน ไหม่ไหว
ส่งขั้นต่ำมาหลายปี  ต้นไม่ลดเลย
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: orasa.kuamampai@gmail.com, Tung suprashote, SSng

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112078 โดย Tung suprashote
Replied by Tung suprashote on topic หยุดจ่าย...ทวงหนักมาก
สู้ๆครับประคองชีวิต นำเงินมาใช้จ่ายในชีวิตประจำวันก่อน ดีกว่าผ่อนจ่ายไม่ไหวจริงๆก็หยุด เป็นกำลังใจให้นะ

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112079 โดย Badman
วางแผน+เป้าหมายไว้ เก็บเงินให้ดีครับ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Tung suprashote

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112194 โดย ZeeZee
เป็นไงบ้างค่ะ  
หยุดจ่ายแล้ว 
นี่โดนทวงทุกวัน  ดีที่อยู่ช่วงลาคลอด  วันที่ 1 ต้องไปทำงาน ต้องรับมือทั้งมือถือทั้งที่ทำงาน  เข้า รอบบิลที่2

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112195 โดย pond_wara
หยุดจ่ายยูเมะงวดแรก หลอนเลยค่ะ โทรทั้งวัน
ใบต่อไปอิออนค่ะ รับสภาพ??

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112211 โดย Chayaphon

pond_wara เขียน: หยุดจ่ายยูเมะงวดแรก หลอนเลยค่ะ โทรทั้งวัน
ใบต่อไปอิออนค่ะ รับสภาพ??

อยากทราบเหมือนกันว่า ข้อกำหนดใหม่ โทรทวงหนี้ วันละครั้ง มันจริงหรือปล่าว  แอบเซ็งเหมือนกันครับ 5555+

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112215 โดย tooknun
เริ่มหยุดจ่าย ยูเมะ เอมันนี่  ตั้งแต่ 1 ตค 62  เครียดทุกวันกับคำพูดที่โทรมา  วันที่ 1 พย62 ก็จะเป็น 2 รอบบิลแล้ว หนักสุดคือโทรมาบังคับเราบอกเบอร์ พ่อแม่ เค้ามีสิทธิ์แบบขอด้วยเหรอคะ แต่ก็ไม่้ให้คะ  ท้อแท้มาก ขอเวลาเก็บเงินมันก็บอกว่าเป็นเรื่องของเรา แตวันนี้ให้จ่ายมาก่อน 1200  ก็ไม่มีจ่าย  

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112217 โดย Tuch
ยูเมะ ทวงหนักมาก ถามว่าเงินออกสิ้นเดือนวันไหนจะจ่ายได้ไหม คือจะพยายามให้เราหามาจ่ายให้ได้ ผมเริ่มตีมึนละอยากโทรมาก้อรับคุยแต่ก้อปล่อยให้มันคุยไป เราก้อตอบไป ครับ กำลังหา ตอบไปแบบนี้ทุกวัน

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112218 โดย pond_wara
อีซี่บายทวงหนักมาก ต่อไปอิออน
จะทวงอะไรขนาดนี้ อี.....555
เป็นกำลังใจให้กับทุกคนค่ะ
สู้ๆๆ

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112221 โดย kengza
อดทนหน่อยครับ อ่านมุขการทวงหนี้ กระทู้ปักหมุด และผ่านไปสัก 3-4 เดือน คุณจะคิดถึง แอ้ หายไปไหนหมดนะตัวเอง
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: SSng

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112225 โดย Chayaphon
ยูเมะ อิออน อาทิตย์แรก จัดเต็มมาก ต้องผลัดวันไปเรื่อยๆ ครับ ต้องรับทุกสายครับ เดี๋ยวพวกโทรเข้าที่ทำงาน แต่บอกฝ่ายบุคคลไว้แล้ว ให้ด่ากลับได้เลย

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.474 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena