การยินยอมชำระหนี้บัตร

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #112084 โดย Ladygag
รบกวนขอสอบถามในเรื่องของการชำระหนี้บัตรค่ะ 
ตอนนี้หยุดจ่ายหนี้บัตรตั้งสิ้นเดือนมิถุนายนค่ะ มีบัตรเฟิร์สช้อยโทรมา ลดยอดหนี้จากเงินต้นรวมดอกเบี้ย รวม 69,000 เหลือ 34,000 โดยให้แบ่งชำระได้3 งวด งวด1และ2 จ่ายงวดละ 12,000 และงวดที่3 จ่าย 10,000 บาท เริ่มต้นวันที่ 5 พ.ย นี้ เราได้ตอบตกลงรอทำเรื่องอนุมัติ พอดีคิดว่าจะได้เงินจากกองทุนสำรองเลี้ยงชีพ แต่ไม่น่าจะทัน กรณีแบบนี้หากวันที่5เรายังไม่สามารถชำระได้ทัน สถานะหนี้ของเราจะเปลี่ยนไปอีกมั้ยคะ แล้วเราจะมีสิทธิได้ส่วนลดแบบนี้อีกครั้งมั้ยคะ 
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Tuch

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.282 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena