สอบถามเรื่องขึ้นศาลบัตรเครดิตรค่ะ

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112091 โดย UssLaJIwaJ
ตอนนี้เราเป็นหนี้บัตรเครดิต 5สถาบัน  เราขึ้นศาลมา 4 ครั้งของแต่ละแบงค์  ตอนนี้ยอดชำระทั้งหมดต่อเดือน คือเดือนละ 9,500บาท  ตอนนี้เราตกงาน เงินเราไม่พอจ่ายค่าบัตรที่ขึ้นศาล แต่ก่อนหน้านี้เราชำระมาโดยตลอด 1ปีเต็มๆ  กรณีเราไม่จ่ายแบงค์ใดแบงค์นึงเราจะโดนอะไรบ้างคะ เพราะเท่ากับเงินเราเหลือแค่ 500 บาท ไม่พอกินแน่นอน ลูกก็ยังเล็กค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112092 โดย Badman
ตกงาน ไม่มีรายรับ หางานทำ/หารายรับเข้ามาดำรงชีพก่อนครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.303 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena