อยากสอบถามเรื่องสินเชื่อบุลคล

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112281 โดย Jeffsephh
พอดีตอนนี้มรปัญหาเรื่องาน เนื่องจากตกงานได้ 2 เดือนแล้วไม่ได้ส่งสินเชื่อบุคคลของ SCB อยากรู้ว่าการที่ขาดส่งสินเชื่อไป 2-3 เดือนจะเป็นอะไรมั้ยแล้วค่อยมาจ่ายทยอยจ่ายย้อนหลังเอา 

ขอบคุณครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112282 โดย Badman
ตกงาน ไม่มีรายได้ หางานก่อนครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา - 4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112286 โดย Jeffsephh
คือตอนนี้ได้งานแล้วครับ แล้วคงสิ้นเดือนนี้ ถึงจะได้รับเงินเดือนเดือนแรกครับ เลยไม่รู้ว่าถ้าค้าจ่ายไป 2-3 งวดจะเป็นอะไรไหม

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112349 โดย Chayaphon

Jeffsephh เขียน: คือตอนนี้ได้งานแล้วครับ แล้วคงสิ้นเดือนนี้ ถึงจะได้รับเงินเดือนเดือนแรกครับ เลยไม่รู้ว่าถ้าค้าจ่ายไป 2-3 งวดจะเป็นอะไรไหม

พี่ลองเข้าไปอ่าน คำแนะนำ และกระทู้ ต่างๆ ของสมาชิกครับ รับรองว่าจะเห็นทางออกเหมือนผม

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.336 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena