เป็นหนี้บัตรแสนกว่าช่วงตกงาน

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112385 โดย Spytangkwa
ตกงานช่วงท้องค่ะ ก่อนตกงานมีหนี้บัตรอยู่ 60,000 หลังจากตกงานก้เป็นหนี้เพิ่มขึ้นเรื่อยๆเนื่องจากไม่มีงานทำ ตอนนี้เพิ่งคลอดน้องค่ะ ยังไม่ได้เริ่มทำงาน แต่เป็นหนี้บัตรเครดิตอยู่ 100,000 บัตรเงินสดอีก 80,000 เป็นของ scb ทั้งคู่ค่ะ เงินเดือนแค่หมื่นต้นๆจะเริ่มใช้หนี้ยังไงดีคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112394 โดย Badman
ช่วงนี้เก็บเงินไว้ให้มากๆครับ และศึกษาข้อมูลอายัดเงินเดือนตามไฟล์แนบครับ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Spytangkwa

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.319 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena