มีหมายศาลของบัตรเครดิตktcให้ไปขึ้นศาล22 พ.ย นี้แล้วทำไงดี

1 เดือน 18 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #112073 โดย jane102541
COM_KUNENA_MESSAGE_CREATED_NEW
สวัสดีค่ะดิฉันเป็นสมาชิกใหม่สอบถามผู้รู้หน่อยค่ะพอดีมีหมายศาลไปที่บ้าน ตจว.ส่วนตัวอยู่ปทุมธานีคือไม่รู้ว่าต้องทำยังไงอีกอย่างไม่มีเงินที่จะไปไกล่เกลี่ยด้วยต้องเดินทางกลับ ตจว.อีกคือตอนนี้เครียดมากถ้าเกิดว่าจะไม่ไปศาลได้มั้ยค่ะทางบัตรแจ้งยอดมา60487หรือมีแนวทางไหนแนะนำบ้างมั้ยพอดีแฟนก็โดนเหมือนกันแฟนเป็นคนถือบัตรเสริมส่วนตัวเราถือบัตรหลักหยุดจ่ายมาจะเข้า1ปีแล้วจะโดนอายัดทรัพย์มั้ยส่วนตัวเงินเดือนตกเดือนล่ะหมื่นกว่าบาทไม่ถึงสองหมื่นแต่แฟนมีเป็นบ้างเดือนที่ถึงสองหมื่นแฟนมีรถยนต์แล้วก็มอไซร์ซึ่งส่วนนี้ทางบัตรจะสามารถตามอายัดได้มั้ยค่ะคือตอนนี้เครียดมากตกใจมากด้วยไม่รู้จะทำยังไงแล้วเงินเก็บก็ไม่มี
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Chayaphon

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

1 เดือน 31 นาที ที่ผ่านมา #112080 โดย Badman
COM_KUNENA_MESSAGE_REPLIED_NEW
KTC ไกล่เกลี่ยผ่อนได้ไม่เกิน 36 งวดครับ รายละเอียดการอายัดอ่านตามไฟล์แนบครับ อย่าเพิ่งตกใจไปครับทางออกมี
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: nitthita

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: Badmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.396 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena