หนี้บัตรหลายใบ รวมๆเกือบ5แสน

1 สัปดาห์ 2 วัน ที่ผ่านมา #112383 โดย Tuch
COM_KUNENA_MESSAGE_REPLIED_NEW
สู้ๆครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

1 สัปดาห์ 2 วัน ที่ผ่านมา #112386 โดย Chayaphon
COM_KUNENA_MESSAGE_REPLIED_NEW

pond_wara เขียน: แล้วอิออน เขาจะโทรหาคนที่เราให้เบอร์ไว้ไหมคะ ไม่อยากให้เขาเดือดร้อนค่ะ

เขาจะโทรไปเบอร์บุคคลอ้างอิงที่เราให้ไว้ในเอกสารที่เราสมัคร ซึ่งผมใช้เบอร์แฟน (มันก็โทรกลับไปกลับมาระหว่างผมกับแฟนนี่แหละ) แล้วก็เตรียมกันไว้ ปัจจุบันแฟนผมออกจากงานมา 1ปี
เลี้ยงลูกอย่างเดียวไม่มีรายได้ แต่ยังมีหนี้ค้างกับอิออน 40,000 ผมก็ให้หยุดจ่าย เหตุผลดีกว่า HC อาจจะ 50% ก็ได้ลุ้นเอา 555+

แต่ถ้าโทรไปเบอร์หัวหน้างาน หรือบุคคลอื่นที่เราไม่ได้แจ้งไว้ ผมจะเอาเรื่องทันที เพราะทั้งวันเรารับสายตลอด จะมีช่วงที่ประชุมตอนเช้า ที่ไม่สามารถรับได้ แล้วก็หลังเลิกงานแล้ว ผมก็ไม่รับ
แค่นั้นก็ 3-4 สายแล้ว แต่ละหนี้

"อดทน" ครับ เพื่อครอบครัว และเพื่อสภาพคล่องทางการเงินในอนาคต
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: pond_wara

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

1 สัปดาห์ 2 วัน ที่ผ่านมา #112388 โดย pond_wara
ถ้าเรารับสายตลอด เขาไม่น่าจะโทรหาบุคคลอ้างอิงนะคะ 

1 สัปดาห์ 2 วัน ที่ผ่านมา #112390 โดย Tueyfoo-88

pond_wara เขียน: ถ้าเรารับสายตลอด เขาไม่น่าจะโทรหาบุคคลอ้างอิงนะคะ 

ไม่เสมอไปนะคะ ยูเมะเรารับสายตลอดคะ มีบ้างที่ไม่รับแต่น้อยมาก วันนั้นเราไม่รับสายติดลูกค้า โทรเข้าที่ทำงานเลยคะ เราเลยจัดชุดใหญ่ให้รับสายตลอดโทรเข้าที่ทำงานเพื่อก่อกวนหรอ โดนจัดเต็มไป หายไป 2 วัน
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: pond_wara

1 สัปดาห์ 3 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #112427 โดย Tuch
กว่าจะผ่านไปแต่ละวันเหนื่อยกะการทวงหนี้ แต่ก้อสู้ เราเป็นหนี้เขา

ผู้ดูแล: Badmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.381 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena