กิจกรรมอบรมการแก้ไขปัญหาหนี้(ฟ​​รี) ที่ มพบ. ประจำเดือนตุลาคม 2555

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22086 โดย zero-debt
สนใจมากครับ..ขอจอง 1 ที่ครับ.... Log-in เข้าระบบไม่ได้ไป4วัน ลืมP/W...ขอบคุณครับ

กำลังรอหมายศาลอยู่ครับ......

จองให้แล้วนะคะ
กอบัว

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22088 โดย fb2528
(o_O) fb2528 ขอจอง 1 ที่ค่ะ ยังพอมีที่ว่างมั้ยค๊ะ

เรียน คุณ fb2528
กรุณาไปกรอกชื่อนามสกุล จริง ก่อนนะคะ แล้วจะสมัครให้คะ
กอบัว

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22099 โดย fb2528
ขอสมัครใหม่อีกรอบค่ะ update ข้อมูลให้แล้วค่ะ ^^

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22100 โดย ตะวันส่องฉาย
ขอจองสำรองไว้ 1 ที่นะคะ ไม่ทราบว่าได้หรือเปล่า
ขอบคุณค่ะ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22117 โดย fighting man
ขอจอง 1 ที่นะครับ ไม่ทราบว่า คนสุดท้ายพอดีรึปล่าว :สู้ๆ:

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22140 โดย ModX
ขอเข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้ด้วยนะครับ... (หน้าใหม่ครับ)

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22150 โดย มัสซี
จอง 1 ที่ค่ะ ทันไหมค่ะ สมาชิกใหม่ค่ะ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22167 โดย thana
ดีใจครับ
จะได้เจอตัวจริงเสียงจริงของท่านวิทยากรทั้งสอง
ปกติอ่านอย่างเดียว

ยินดีค่ะ หากมีคำถามที่สงสัยจากการอ่านปักหมุด หรือคำถามอื่นๆ
ให้เตรียมคำถามไปถามในงานด้วยนะคะ
กรรมการทุกท่านยินดีตอบคำถามของสมาชิกทุกคนค่ะ
กอบัว

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22219 โดย pali
ไว้โอกาสหน้า จะไปช่วยพี่บัวน่ะค่ะ อาทิตย์นี้กลับบ้านนอกพอดีค่ะ

หนูปาลี
แล้วเมื่อไหร่เราจะได้เจอกันหล่ะคะ
เลื่อนกลับบ้านนอกเข้ามาไม่ได้หรือ
เราจะได้เจอกันไง ไม่เจอตุลานี้ ต้องรอพี่บัวเป็น "ของแถม" งานอบรมปีหน้านะคะ :P
พี่กอบัว

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22254 โดย wawacha
เพิ่งเข้ามาอัพเดทค่ะ

ขอ จอง สำรองก็ได้ค่ะ อยากได้ความรู้ค่ะ

1 ที่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ :wo:

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22265 โดย calf

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22267 โดย Nok2865
อ้างอิงข้อความ : calf

ขอจอง 2 ที่ค่ะ

คุณ calf ไปอ่านกติกาการอบรม(ฟรี)ของชมรมฯ ให้ละเอียดก่อนดีไหมคะ
เราไม่อนุญาตให้จองเผื่อคนอื่นนะคะ ถ้าคุณอยากให้เพื่อน หรือญาติ ท่านใดเข้าฟังอบรม รบกวนสมัครสมาชิกด้วยนะคะ
แต่หากมาสมัครหลัง "ตีตั๋วยืน" ครบ จะไม่รับเพิ่มอีก

กอบัว เขียน: เนื่องจากสถานที่ห้องประชุม ของมูลนิธิเพื่อผู้บริโภคดังกล่าว มีขนาดห้องที่ไม่ใหญ่มากนัก สามารถรองรับจำนวนสมาชิกที่มาร่วมในงานมิตติ้ง ได้เพียง 50 ท่าน...เท่านั้น

ดังนั้นชมรมจึงมีความจำเป็นที่ต้องขอ"จำกัด"จำนวนสมาชิกที่จะมาร่วมงานในครั้งนี้ ไว้เพียง 50 ท่าน ตามเหตุผลที่ได้แจ้งไว้ และขอกำหนดเงื่อนไข สำหรับสมาชิกที่สามารถเข้าร่วมในงานนี้ได้ ไว้ดังนี้

• ต้องเป็นบุคคลที่สมัครลงทะเบียน(Register) เป็นสมาชิกไว้กับทางชมรมฯแล้วเท่านั้น และต้องกรอกข้อมูลส่วนตัว ตามความเป็นจริงให้ถูกต้องครบถ้วน (ขอสงวนสิทธิ์ในการเข้าร่วมงาน ให้กับเฉพาะผู้ที่เป็นสมาชิกของชมรมฯเท่านั้น)

• สมาชิกที่ลงทะเบียนแล้วในแต่ละท่าน สามารถจองสิทธิ์ที่นั่งได้เพียง 1 ที่นั่ง...เท่านั้น

ไม่อนุญาตให้"จองสิทธิ์ที่นั่ง"เผื่อคนอื่นที่ไม่ใช่สมาชิก และไม่ได้ทำการลงทะเบียนให้ถูกต้อง

• ผู้ที่สนใจเข้าร่วมในงาน ให้ใช้ชื่อที่เป็นนามแฝงของตนเอง ตามที่ได้ลงทะเบียนสมัครไว้ (เช่น นกกระจอกเทศ , กอบัว , อาร์ชาวิน...เป็นต้น) โดยแจ้งความประสงค์จะขอเข้าร่วมงาน ตามชื่อที่เป็นนามแฝงของตนเอง ลงในกระทู้นี้

• กรุณาอย่าใช้ ชื่อ-นามสกุล จริง ในการแจ้งขอจองที่นั่งผ่านหน้าเวบบอร์ด โดยทางคณะกรรมการของชมรมฯ จะทำการตรวจสอบข้อมูลในการสมัครเป็นสมาชิกของแต่ละท่าน ก่อนที่จะประกาศรายชื่อผู้ที่มีสิทธิ์เข้าร่วมในงานในครั้งนี้ ให้ทราบต่อไป

• สำหรับประชาชน หรือบุคคลทั่วไป ที่ไม่สามารถลงทะเบียนในระบบ หรือไม่สามารถสมัครผ่านหน้าเว็บบอร์ดได้ ให้สมัครผ่านแม่งานโดยตรง ทั้งทางโทรศัพท์ และ mail แม่งาน โดยต้องแจ้งชื่อ-นามสกุลจริง ให้กับแม่งานรับทราบ
โดยแม่งานจะมาแจ้งชื่อ(นับจำนวน) ให้ทราบทางหน้าเว็บบอร์ด โดยลงชื่อจริงให้ แต่สงวนนามสกุลเอาไว้

มีแม่เหล็กอยู่ในหัวใจคุณ ซึ่งจะดึงดูดมิตรแท้
คือความไม่เห็นแก่ตัวและคิดถึงคนอื่นก่อน
เมื่อคุณเรียนรู้เพื่อจะอยู่เพื่อคนอื่น พวกเขาก็จะอยู่เพื่อคุณ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22291 โดย คนหลงทาง2496
ขอจองตั๋วยืนหนึ่งที่ครับหมดหรือยัง

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22322 โดย คิดมาก
คุณพี่กอบัวครับ ผมจะมีโอกาสบ้างรึป่าวครับ เสียดายจังเลยครับ ผมรอโอกาสนี้มานานรายชื่อเต็มในระยะเวลาสั้นๆ ผมไม่ได้เข้าเน็ตแค่สามวันเอง ถ้าเป็นไปได้ผมอยากสมัครด้วยครับ... :cry2:

คุณคิดมากค่ะ
ทำไมไม่กรอกชื่อจริง นามสกุลจริง ไม่อ่านกติกาของชมรมเลย
กรอกประวัติตามความจริงสิคะ คุณจะคิดมาก คิดสั้น คิดยาวไปถึงไหน
คนที่จะเห็น Profile คุณมีเพียงผู้ดูแลระบบเท่านั้น
ถ้ากรอกครบ ตามจริงเมื่อไหร่ พี่กอบัวจะสมัครให้นะคะ

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22325 โดย Chang
ขอจองหนึ่งที่ครับ ตั๋วยืนก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22330 โดย Kaezabbzaa
ขอจอง 1 ที่ค่ะ ตั๋วยืนก็ได้ค่ะ ขอบคุนค่ะ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22348 โดย pali
คิดถึงพี่บัว พี่ๆๆทุกคนเลย พอตัวเองทำตามชมรมแล้วได้ผล ก็อยากจะให้สมาชิกใหม่มีความมั่นใจว่ามาถูกทางแล้วค่ะ ไว้โอกาสหน้า ยังงัยก้อกดlike ให้ทุกวันจ้า

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22367 โดย คิดมาก
คุณพี่กอบัวครับ ผมรีบเลยครับตอนนี้ เหมือนมีนางฟ้ามาบอกว่า"ต้องทำอะไรบ้างนะน้อง พี่มาชี้แล้ว"สำหรับวันนี้ผมต้องรีบแล้วครับอย่างน้อยผมก็ไม่ขี้ขลาดเหมือนที่ผ่านมาแล้วครับ ผมจะไม่กังวลผมผ่านมากเกือบสองเดือนแล้วครับ ผมจะไม่พิมพ์เยอะ ผมอ่านเยอะครับ ปล."จะไปตั้งแต่เช้าเลยครับ"(ไม่รู้ว่าจะมีโอกาสมีที่นั่งหรือยืนบ้างรึป่าวก็ไม่รู้ แต่ตอนนี้ แฮปปี้มากเลยครับ) สำหรับน้องชายที่หาทางสว่างนานมากๆครับ (พี่กอบัวผมดีใจที่ได้เจอคนดีๆแบบนี้ครับ) :ลั่ลล้า:

พี่บัวจองให้แล้วนะคะ
เธอมาแต่เช้า พี่บัวจะให้ช่วยยกเก้าอี้ ฮิ...ฮิ...
เดินทางตามสบายเถอะคะ มาถึงเมื่อไหร่ โดนใช้งานเมื่อนั้น :P

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22371 โดย คิดมาก
พี่กอบัวมีแค่ยกเก้าอี้แค่นั้นเหรอครับ ผมทำได้มากกว่านั้นครับ ยกเก้าอี้งานเบาเกินไปครับ ผมยินดีครับสำหรับตอนนี้ยืนทั้งวันยังได้ครับ ปล.เตรียมตัวแล้วครับตอนนี้

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22392 โดย สู้ยิบตา
ขอยกมือจองเข้าร่วมอบรมด้วยคนนะคะ พาเพื่อนไปด้วยได้หรือไม่คะ

แก้ไขตรงนี้

ขออภัยค่ะ มาไม่ทัน ขนาดตั๋วยืนยังมาไม่ทันเลย เฮ้อ ศาลนัดวันที่ 2 นี้ละ คงต้องไปศาลและรอปีหน้า ขอบคุณค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.892 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena