กิจกรรมอบรมการแก้ไขปัญหาหนี้(ฟ​​รี) ที่ มพบ. ประจำเดือนตุลาคม 2555

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22394 โดย สู้ยิบตา
อ้าว ปรากฎว่าได้ตั๋วยืนที่เหลือ 2 ที่ งั้นขอจองตั๋วยืน 1 ที่ค่ะ

บัวจองให้แล้วนะคะ 1 ที่นั่ง
แล้วตอนกลางคืนจะเข้ามาเช็คยอดให้อีกที

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22410 โดย เศร้าจัง
ขอไปเข้าอบรมด้วยคนยังทันมั้ยคะ

คุณเศร้าจัง (ชื่อชวนสะอื้นจริงๆ)
คุณยังกรอกข้อมูลไม่ถูกต้องนะคะ เบอร์โทรเกิน บัวก็ไม่รู้ว่าจะต้องตัดตัวไหนออก
กรอกให้ครบ ตอนคุณโทรมา คุณก็บอกว่า กรอกครบ กรอกถูก
ไปกรอกใหม่นะคะ ไม่งั้นกอบัวไม่สมัครให้
เหลือที่เดียวแล้ว

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22458 โดย Sasiya

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22459 โดย เตยตอง
Replied by เตยตอง on topic เตยตอง
ขอจองที่นั่งอบรม 1 ที่นะค่ะ สำหรับลูกหนี้มือใหม่นะค่ะ ขอบพระคุณ ประธานและรองประธานมาก มาก ค่ะ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22517 โดย winwin
พี่กอบัว..ผมขอสำรอง 1 ที่
เชื่อว่าต้องมีคนลงชื่อแล้วไม่ไปครับ,,, :-(

ปลดล๊อกกระทู้ออก เพราะเชื่อว่า "คงมีคนติดธุระ" ไปไม่ได้เช่นกัน
และคิดว่า ถ้าใครไปไม่ได้ อย่าลืมแจ้งสละสิทธิ์นะคะ
อย่า "กั๊ก" คนอื่น ไม่งั้นติด Black list เสียดายโอกาสร่วมกิจกรรมชมรมในโอกาสหน้า

สำหรับคุณ win win มันเกินจากที่เรากำหนดไว้เยอะแล้วนะคะ
พี่บัวต้อง "ตีตั๋วขี่คอ" ให้คุณแล้วหล่ะ
แล้วไม่รับปากด้วยค่ะว่า จะมีที่ไหม เพราะด้วยเหตุผลที่บอก "มันล้น" แล้วอ่ะ...
ขอติดตามข่าวหน้าเว็บบอร์ดเรื่อยๆนะคะว่า มีใครสละสิทธิ์บ้างไหม?

กอบัว

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #22529 โดย คิดมาก
รู้สึกเป็นเกียรติมากเลยครับ ที่มีชื่อในนี้ และจะไม่พลาดแน่นอนครับ ขอบคุณพี่ๆที่กรุณาครับ ขอบคุณครับ :im_here:

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22554 โดย prm_pang
เสียดายจังเลยค่ะ มาไม่ทัน เน็ตที่บ้านโดนตัด เพิ่งต่อได้ค่ะ :cry2:

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22567 โดย paphaphasid
เป็นสมาชิกใหม่ สมัครวันนี้ และเพิ่งได้รับอีเมลยืนยัน
อ่านกระทู้ต่าง ๆ ได้ความรู้ และความเข้าใจมากขึ้นในการจัดการปัญหาหนี้
ขอสมัครเข้าอบรมด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22632 โดย Njoyzz
พี่กอบัวคะ ขออนุญาตจองตั๋ว "ขี่คอ" 1 ที่นะคะ เผื่อมีคนสละสิทธิ์ค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22636 โดย mikelamousse
พี่กอบัวครับ ผมขออนุญาตจองตั๋วขี่คออีกซักคนครับ (รอเผื่อมีท่านที่จองไว้สละสิทธิ์นะครับ) ขอบคุณมากๆครับ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22645 โดย somlak
ชื่อที่ ลงอบรม somlak ขอสละสิทธิ์ ค่ะ เพราะต้องเดินทางทำงานตจว. พอดี เพิ่งทราบเรื่องค่ะ และถ้ามีโอ๋กาส ไม่พลาดแน่ค่ะ และจะพยายามศึกษาที่โพสต์ไว้เยอะ ๆ ค่ะ ....ขอบคุณ และขอโทษ ด้วยค่ะ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22686 โดย muutuu
Muutuu ขอต่อคิว ไปด้วย ค่ะ ฮือๆ ไม่ทัน 50 คนแล้ว ขอต่อคิวรอด้วยนะค่ะ

ขอบคุณพี่บัว กับ คุณ อนาคินด้วยที่ช่วยแก้ปัญหาให้นะค่ะ ใจดีมากๆเลยค่ะ :cheer:

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22717 โดย meawpung
คนที่จองไว้ใจเย็นๆครับ เดี๋ยวก็มีคนสละสิทธิ์

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22744 โดย สู้ยิบตา
ดีใจมากๆ เลยค่ะ ได้ตั๋วยืนแต่ขอแบกเก้าอี้ไปเองจะได้มั้ยคะเนี้ย

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22747 โดย pkpeak
เป็นตั๋วยืนก็ได้ค่ะ อยากเข้าร่วมมากค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ พึ่งจะเริ่มหยุดจ่ายค่ะ ถ้ามีใครสละสิทธิ์ก็จักเป็นพระคุณอย่างยิ่ง

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22781 โดย fabulous
หนูขอจองรอ 1 ที่ด้วยนะคะ เผื่อว่าจะมีคนสละสิทธิ์ ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรคะ (o_O)

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22787 โดย ตุ๊กเข้
อยากไป..เหมือนกันนะนี่...ถ้าไม่ติดอะไร.... ^^

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22788 โดย Nok2865

ตุ๊กเข้ เขียน: อยากไป..เหมือนกันนะนี่...ถ้าไม่ติดอะไร.... ^^

จริงๆนะพี่บัวอยากกินท๊อฟฟี่ถั่ว อยากกินหอยดอง อยากกินข้าวต้มปลา อยากเจอหน้าน้อง555++

ถ้าไม่ติดอะไรมานะ คิดถึง

มีแม่เหล็กอยู่ในหัวใจคุณ ซึ่งจะดึงดูดมิตรแท้
คือความไม่เห็นแก่ตัวและคิดถึงคนอื่นก่อน
เมื่อคุณเรียนรู้เพื่อจะอยู่เพื่อคนอื่น พวกเขาก็จะอยู่เพื่อคุณ

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #22843 โดย ModX
ขอบคุณครับคุณกอบัว...ขอบคุณผู้ที่สละที่นั่ง
ตอนนี้ได้เลื่อนชั้นจากตั๋วยืนมาเป็นที่นั่งสำรองแล้วคร้าบ...

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #22866 โดย anntop
ขอจองไว้ก่อนค่ะ เผื่อใกล้ๆ วันมีคนสละสิทธิ์อีก

ขอบคุณค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.777 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena