กิจกรรมอบรมการแก้ไขปัญหาหนี้(ฟ​​รี) ที่ มพบ. ประจำเดือนตุลาคม 2555

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #22877 โดย นางฟ้า
:sweat: ขอจองกิจกรรมอบรม เดือนตุลาคม 55 จำนวน 1 ที่นั่งนะคะ เป็นสมาชิกใหม่ ช่วยแนะนำด้วยแนะนำด้วยนะคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #22880 โดย นางฟ้า
หยุดส่งบัตรมาเกือบปี กำลังจะโดนฟ้อง ไม่รู้จะทำยังไง หมดหนทางจริงๆตอนนี้ ช่วยด้วยเถอะค่ะ!!

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #22881 โดย Ly89

นางฟ้า เขียน: หยุดส่งบัตรมาเกือบปี กำลังจะโดนฟ้อง ไม่รู้จะทำยังไง หมดหนทางจริงๆตอนนี้ ช่วยด้วยเถอะค่ะ!!

ในระหว่างนี้ ให้อ่านปักหมุดไปนะครับ

กระทู้วิธีแก้หนี้ที่ทุกคนต้องอ่าน

เนื้อหาก็เหมือนกับที่จะอบรมครับ

ไม่มีอย่างเดียวคือเรื่องเทคนิคต่างๆที่ออกอากาศไม่ได้ครับ...ความลับ ความลับ.....

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #22890 โดย meawpung
ครับ ใครพลาดที่นั่ง อ่านกระทู้ก็ได้เหมือนกันนะครับ

ใครจองแล้วไม่ไป ไม่แจ้ง ติดแบล็กลิสต์ของชมรมนะครับ โทษฐาน ไม่รับผิดชอบ

70 ที่นั่งนี่ก็ออกซิเจนไม่ค่อยพอแล้วครับ ฮ่าๆๆๆ

คราวหน้าจองศาลาการเปรียญดีกว่า จุได้เยอะดี ฮ่าๆๆ

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #22947 โดย dkdkhk
สวัสดีค่ะ พี่กอบัว
ครั้งต่อไปปี 2556 ก้า จะไปเข้าร่วมอบรมให้ได้ค่ะ (เห็นคิวเต็มแล้วววว) ตอนนี้ขอนั่งอ่านและศึกษากระทู้คนอื่นๆ ไปก่อนค่ะ ขอบคุณพี่กอบัวที่เป็นแม่งานในครั้งนี้นะค๊ะ :love:

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #22992 โดย Oshin
น้องพึ่งเป็นสมาชิกใหม่ ขอจอง 1 ที่นะคะ ขอบคุณมากๆคร้า (o_O)

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23009 โดย ammymyam
ขอจอง 1 ที่ เพื่อร่วมกิจกรรมคะ

อ้าวไม่ทัน :cry2: ไม่เป็นไรคะ ไว้โอกาสหน้า แต่ถ้ามีคนสละสิทธิ์ รบกวนแจ้งด้วยนะคะ

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23154 โดย Thip

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23161 โดย new

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23162 โดย น้ำมนต์
Replied by น้ำมนต์ on topic ตอบกลับ: จอง1ที่คะ

new เขียน: จอง1ที่ต้องทำยังไงบ้างคะ

คุณ new คะ ต้องเข้าไปจอง ในหัวข้อ ที่เขียนว่า กิจกรรมแก้ไขปัญหาหนี้.....ค่ะ

อยู่ในหัวข้อปักหมุด ที่มีพื้นเหลืองๆ ห้องแรกเลยค่ะ

แต่ตอนนี้เต็มแล้ว...อาจจะต้องเป็น สำรอง เผื่อมีใครยกเลิกค่ะ..

ขอให้โชคดีค่ะ

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23227 โดย คิดมาก
ผมจะไปถูกรึป่าวน้อ ทีนี้ ยิ่งเป็นคนบ้านนอกด้วยไม่ค่อยได้เข้ากรุงเท่าไหร่ สงสัยต้องไปก่อนวันนึงละครับแบบนี้ :sleep:

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23230 โดย soibong

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23246 โดย meawpung
ของเดือนมกราคม คงต้องรอให้ตั้งกระทู้ใหม่แล้วเปิดให้ลงชื่อก่อนกระมังครับ

ระหว่างนี้ ก็อ่านกระทู้ปักหมุด เรื่องเล่าชาวหนี้ ไปพลางๆก่อน

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23275 โดย vpulam

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23323 โดย winwin
อีกคิวเดีวยถ้ามีคนสละสิทธ์ ก็จะได้นั่งแล้ววว... :cry2:

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23363 โดย Nok2865

winwin เขียน: อีกคิวเดียวถ้ามีคนสละสิทธ์ ก็จะได้นั่งแล้ววว... :cry2:

คุณ winwin คุณไม่ตรวจสอบรายชื่อเลยอ๊ะ

เงยหน้าขึ้นไปดูสิว่า มีชื่อตัวเองหรือยัง

เด๋วแม่เหนี่ยวด้วย "เข่า" ให้ขอบตาเขียวไปซ่ะร๊อก

มีแม่เหล็กอยู่ในหัวใจคุณ ซึ่งจะดึงดูดมิตรแท้
คือความไม่เห็นแก่ตัวและคิดถึงคนอื่นก่อน
เมื่อคุณเรียนรู้เพื่อจะอยู่เพื่อคนอื่น พวกเขาก็จะอยู่เพื่อคุณ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23370 โดย BBNP
ว้า อบรมเต็มซะแล้วจองไม่ทันอ่ะ ขอจองที่กินข้าว 1 ที่แทนได้ไหมครับท่านรองฯ

เอาเสื่อส่วนตัวไปด้วยนะเธอ
และเธอต้องสัญญากับฉันว่า
เธอจะไม่ขี่คอฉันแทน อิ..อิ..
พี่กอบัว

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23442 โดย Forever

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23647 โดย king of pain

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23655 โดย debtridden man

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.754 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena