กิจกรรมอบรมการแก้ไขปัญหาหนี้(ฟ​​รี) ที่ มพบ. ประจำเดือนตุลาคม 2555

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21565 โดย หลังชนฝา
ผมขอจองหนึ่งที่ครับ ไม่แน่ใจว่าส่งถูกหรือเปล่าจึงส่งซ้ำอีกครั้งครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21568 โดย balm
สมาชิก balm ขอเข้าฟัง 2 ที่นั่งค่ะ ตัวพี่ balm + สามี ค่ะ
ขอบคุณคุณกอบัวมากๆค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21572 โดย นุช

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21574 โดย wachara

balm เขียน: สมาชิก balm ขอเข้าฟัง 2 ที่นั่งค่ะ ตัวพี่ balm + สามี ค่ะ
ขอบคุณคุณกอบัวมากๆค่ะ

• ต้องเป็นบุคคลที่สมัครลงทะเบียน(Register) เป็นสมาชิกไว้กับทางชมรมฯแล้วเท่านั้น และต้องกรอกข้อมูลส่วนตัว ตามความเป็นจริงให้ถูกต้องครบถ้วน (ขอสงวนสิทธิ์ในการเข้าร่วมงาน ให้กับเฉพาะผู้ที่เป็นสมาชิกของชมรมฯเท่านั้น)

• สมาชิกที่ลงทะเบียนแล้วในแต่ละท่าน สามารถจองสิทธิ์ที่นั่งได้เพียง 1 ที่นั่ง...เท่านั้น

ไม่อนุญาตให้"จองสิทธิ์ที่นั่ง"เผื่อคนอื่นที่ไม่ใช่สมาชิก และไม่ได้ทำการลงทะเบียนให้ถูกต้อง

จากข้อกำหนดของแม่งาน คุณ balm คงต้องให้สามีสมัครสมาชิกชมรมฯ
แล้วลงชื่อสมัครเข้าร่วมอบรมเพิ่มค่ะ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21577 โดย bewinner
สวัสดีค่ะ คุณทราวิสและพี่กอบัว

bewinner ขอเข้ารับการอบรมครั้งนี้ด้วยนะคะ ไปเก็บข้อมูลและเทคนิคต่าง ๆ ไว้เตรียมรับมือกับเจ้าหนี้ค่ะ จะได้เอาไป share กับคนรู้จักที่ประสบปัญหาเดียวกันต่อไป

ขอบคุณมากค่ะ แล้วเจอกันวันอบรมนะคะ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21578 โดย Breeze

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21580 โดย Nok2865
พี่ balm คะ ถ้าพี่อยากให้พ่อบ้านมาฟัง ไม่ยากค่ะ แค่สมัครสมาชิกให้พ่อบ้านของพี่ balm สิคะ แล้วกอบัวจะให้สิทธิ์นั้นทันที :)
เพราะบัวต้องการข้อมูลสมาชิก ไว้เป็นหลักฐานอ้างอิงกับ พวกเจ้าหนี้ว่า ลูกหนี้ทุกคนมีตัวตนจริง และพวกเราก็มารวมตัวกันให้ความรู้ แก้ไขปัญหาหนี้กันจริงๆ
และเป็นการป้องกันไม่ให้เจ้าหนี้เข้ามาล้วงตับพวกเรา :P

มีแม่เหล็กอยู่ในหัวใจคุณ ซึ่งจะดึงดูดมิตรแท้
คือความไม่เห็นแก่ตัวและคิดถึงคนอื่นก่อน
เมื่อคุณเรียนรู้เพื่อจะอยู่เพื่อคนอื่น พวกเขาก็จะอยู่เพื่อคุณ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21588 โดย FreeBird

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21598 โดย jackhunter

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21602 โดย Rider V1

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21603 โดย bad_au
ขอไปด้วย เพราะยังมีคำถาม ที่สงสัยอยู่ครับ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21609 โดย pointpaint

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21610 โดย True3705
ผมสมาชิกใหม่เอี่ยม ขอจองด้วย 1 ที่ครับ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21615 โดย kob
ขอสมัคร 1 ที่นะครับ ผมต้องการปรึกษามากๆๆครับ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21618 โดย Nok2865

bad_au เขียน: ขอไปด้วย เพราะยังมีคำถาม ที่สงสัยอยู่ครับ

อยากไปด้วย ต้องไปกรอกข้อมูลให้ถูกต้อง ก่อนนะคะ

เลขบัตรประชาชนของคุณ "มันงอก" ออกมาหลายตัว

ไปแก้ให้ถูกต้อง แล้วจะอนุญาตให้อบรมค่ะ

มีแม่เหล็กอยู่ในหัวใจคุณ ซึ่งจะดึงดูดมิตรแท้
คือความไม่เห็นแก่ตัวและคิดถึงคนอื่นก่อน
เมื่อคุณเรียนรู้เพื่อจะอยู่เพื่อคนอื่น พวกเขาก็จะอยู่เพื่อคุณ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21623 โดย Frin37

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21634 โดย saran

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21643 โดย junetats
Pls stand by 1 sit for me ..( Sorry my com can't write thai .but i can write and listen thai )

thank you

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21651 โดย piggy
:sweat:
อยากไปจังเลยค่ะ แต่อยู่ ตจว ถ้ามมีอะไร ช่วยแนะนำหรืออับเดท ด้วยนะค่ะ รอความหวังและรอฟังค่ะ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21654 โดย funnakar

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.781 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena