เริ่มต้นชีวิตใหม่อีกครั้ง หมดหนี้แล้วครับ

10 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #50821 โดย bent01923
ขอขอบคุณชมรมที่ทำให้ผมได้เริ่มต้นชีวิตใหม่
เปลี่ยนนิสัยการใช้เงิน ได้แนวทางในการใช้หนี้ ไม่อยู่ในวังวน
ในการจ่ายขั้นต่ำ เหมือนคนไม่รู้จะได้ผุดได้เกิดวันไหน
หนี้ผมจำนวน 6 บัญชี ผมปิดได้หมดแล้วครับ ยอดรวมประมาณ 28,5000 บาท
อยากจะให้ความหวังท่านสมาชิกทุกท่านที่กำลังเริ่มนะครับสู้ต่อไปครับ เป็นหนี้แต่ชีวิตต้องสู้ต่อไปครับ แต่ถ้าไม่เริ่มจะทำในการวางแผนการใช้หนี้ของเรา เราก็จะเป็นเบี้ยล่างเขาต่อไปไม่มีวันที่จะได้ใช้ชีวิตอย่างปกติเหมือนเดิม อย่าหลอกตัวเองครับว่าเรายังมียังหมุนทัน อย่ากลัวกลับการตามทวงหนี้ และกลับมายอมรับความจริงและดำเนินตามแนวทางที่ประธานและพี่น้องในชมรมได้แนะนำเอาใว้ครับและนำไปปฏิบัติตาม อ่านให้มากๆตามกระทู้ต่างๆและท่านจะประสบความสำเร็จเหมือนผม
ขอให้โชคดีทุกท่านครับ
:สู้ๆ: :bye:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

10 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #50828 โดย 123ปลาฉลามขึ้นบก
:ลั่ลล้า:

ดีใจด้วยครับ....

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.305 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena