เพราะได้เวปนี้ จึงได้เกิดใหม่ ... หลังจากใจเป็นทุกข์มาตั้งนาน

10 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #50958 โดย ลีลาวดี 6 กลีบ
ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนเลยนะค่ะ :love:
เนื่องจากเป็นสมาชิกใหม่ ที่มีหนี้สิน และได้หมายศาล ซึ่งวันนี้ก็ได้ไปศาลตามที่หมายนัดให้ไปไกล่เกลี่ย ของ KTC
สรุป คือ ขอจบในนัดแรก นัดนี้ เพียงนัดเดียว โดยมีระยะเวลาการผ่อนแบบสบายตัว 1 ปี ไม่มีดอกเบี้ย :ลั่ลล้า:

แต่ตอนใหม่ๆ ที่ได้รับหมาย นั้น ทุกข์ เศร้าใจไปหลายวัน :cry2:
จนมาเจอบทความ ความรู้ ในเวปนี้ ทำให้มีพลัง มีแรง กล้าเผชิญความจริง :hurt: ซึ่งคาดว่าน่าจะหนัก แต่ก็ไม่เป็นอย่างที่คิด :shy:

ต้องขอขอบพระคุณเวปนี้ ที่ช่วยบรรเทาทุกข์ และต้องขอขอบพระคุณ คุณนกกระจอกเทศ คุณกอบัว คุณแก้วจ๋า และอีกหลายๆ ท่าน ในเวปนี้ ที่มีตัวอย่างและบทความ รวมถึงความรู้ ที่เราสามารถนำมาประยุคใช่ และมาเพิ่มกำลังในหัวใจ :pray:
และวันนี้ มันก็ผ่านไปด้วยดี จึงอยากจะขอขอบพระคุณอย่างสูง

[/color]
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

10 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #50959 โดย kao_stupid
สู้ๆๆนะครับ ผมเองก็เพิ่งเริ่มหยุดจ่ายเดือนนี้เดือนแรก สู้ๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

10 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #50965 โดย ลีลาวดี 6 กลีบ

kao_stupid เขียน: สู้ๆๆนะครับ ผมเองก็เพิ่งเริ่มหยุดจ่ายเดือนนี้เดือนแรก สู้ๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณค่ะ สู้ๆ เช่นกันนะค่ะ :สู้ๆ:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.341 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena