อิออน เสนอส่วนลดเยอะสุดประมาณกี่เปอเซนคะ

7 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #87582 โดย Khunaey5714
หยุดชำระFirst coice มา 4 เดือนเต็ม ยอดเด้งไปเจดหมื่นกว่าบาท จากจริง 67,200 บาท วันนี้ทางเจ้าหน้าที่โทรมาเสนอส่วนลด 35% ให้จ่ายปิดบัตร อยู่ที 46,000 บาทถ้วน เลยถามเจ้าที่ไปว่าแล้วเอกสารในการจ่ายปิดบัตรละ ทางเจ้าหน้าที่บอกว่า จะออกให้หลังชำระเงินเข้าไปแล้ว 30-45 วัน มันจริงไหมคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #87584 โดย Khunaey5714
ส่วนลดมากหรือน้อยคะ กับบริษัทนี้

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 7 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #87587 โดย jackTs
.
คุณตั้งกระทู้ใหม่ในครั้งนี้ เป็นครั้งที่ 4 แล้วนะครับ ทั้งๆที่ผมก็เคยขอความร่วมมือคุณไปแล้ว อยู่ในกระทู้นี้ไงครับ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=44282&Itemid=64&limitstart=0#85693

ถ้าในครั้งหน้า คุณยังตั้งกระทู้ถามใหม่ไปเรื่อยๆ โดยพร่ำเพรื่อแบบนี้อีก
ผมอาจมีความจำเป็นต้องทำการ"ยกเลิก"สถานะความเป็นสมาชิกของคุณนะครับ

ตัวอย่างสมาชิก ที่ถูก"ยกเลิก"สถานะความเป็นสมาชิกของชมรมฯ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=40677&Itemid=64#46619

ปล.ที่นี่ไม่ได้ห้ามถามนะครับ

แต่ขอความกรุณาให้ไปถามต่อจากในกระทู้เดิมของตัวคุณเอง

ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

.

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.346 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena