ผูกเอง แก้เอง จะปลดหนี้ให้ได้คะ

5 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #109214 โดย chompoo1018
อัพเดต 6.2.62
ยุเมะ โทรมาให้จ่ายหยอด แต่ก้แจ้งไปว่าไม่มีชำระ
KTC ยังเงียบ คงรอส่งเรื่องฟ้อง
อิออน ถ้าปิดบัญชี ยอด 49000 เสนอปิด ลดให้ 10000 บาท เงินไม่มีขนาดนั้น ผ่านคะ ก้ยังโทรหาเรื่อยๆ เจ้าหน้าที่เป็น ผช พุดจาไม่ค่อยดีเท่าไหร่
FC ถ้าปิดบัญชี ลดเหลือ 30000 ก้ยังผ่านอยุ่ดีคะ ขอลดอีกนิดนึงนะเจ้านี้ พุดจาดีคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #109227 โดย bumbump
สู้ๆครับ ขอให้ตกลงได้เร็วๆบางตัวตามที่ จขกท ต้องการครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #109237 โดย chompoo1018

bumbump เขียน: สู้ๆครับ ขอให้ตกลงได้เร็วๆบางตัวตามที่ จขกท ต้องการครับ

ขอบคุุณค่าา k.bumbump หวังว่าจะได้ปิดสักใบ สู้ๆไปด้วยกันนะคะ

5 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #109239 โดย panyatp
สู้ๆนะครับ ผมก็เพิ่งเริ่มหยุดได้เดือนแรก

5 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #109242 โดย chompoo1018

panyatp เขียน: สู้ๆนะครับ ผมก็เพิ่งเริ่มหยุดได้เดือนแรก

จะเริ่มโดนโทรกระหน่ำหน่อยนะคะ ช่วงแรกๆ หูชากันเลยทีเดียว ยิ่ง ยุเมะ โทรที 3-4 รอบ แต่ก้สู้ๆไปด้วยกัน
นะคะ

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111315 โดย chompoo1018
หลังจากที่ห่างหายไปนาน ก่อนอื่นขอขอบคุณพี่ๆชมรมนี้มากๆนะคะ ที่ทำให้รู้ข้อมูลต่างๆของหนี้บัตร ว่ามันไม่ได้ร้ายแรง และสอนให้รุ้จักอดทนในการทวงถามหนี้ วันนี้หนุปิดได้ 1 บัตรแล้วนะคะ อดทนรับสายทุกสาย จนเจรจาบัตรอีซีบายยอด 40000++ รอบแรกเสนอ 25000 เราก้บอกไม่ไหวคะ คุยกันจนได้ยอดปิด 13000 บาทถ้วนคะ
ต่อไปก้เก็บเงินใหม่ อดทนปลดหนี้ต่อไปคะ

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111321 โดย uddboy
เป็นกำลังใจให้นะครับ หนี้ไม่เยอะมาก เดี๋ยวก็จัดการมันได้ครับ

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111399 โดย chompoo1018
ของเฟิชช้อย ตอนนี้หนี้น่าจะอยู่ 40000 กว่าบาท มีเจ้าหน้าที่โทรมาเมื่อวันเสาร์ที่แล้ว ถามว่าจะจ่ายได้มั้ย
เรา: ก้ตอบว่า เรายังไม่มีเงินหรอกคะ
เจ้าหน้า: ที่พุดว่า งั้นจะส่งฟ้องแล้วนะคะ
เรา: คะ เพราะไม่มีคงต้องปล่อยฟ้องจริงๆ
#ไม่รุ้หมายศาลจะมาตอนไหนคะ เห้อออ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.514 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena