ขออนุญาตครับ ผิดกฎลบได้นะครับ ช่วงที่ผ่านมาเว็บเราทำไมเข้าไม่ได้

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา - 4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111415 โดย uddboy
ช่วงที่ผ่านมาเว็บเราทำไมเข้าไม่ได้ เหมือนเว็บล่ม หรือโดนแฮก มีใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111421 โดย PoBo5159

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111426 โดย jackTs
.
ขอตอบเรียนชี้แจง ในฐานะของประธานชมรมฯ

เว็บโดนแฮกจากศัตรูฝ่ายตรงข้ามครับ

ตอนนี้ทางผมและทีมงาน กำลังเตรียมสร้างบ้านหลังใหม่(เว็บบอร์ดใหม่) ของชมรมฯอยู่ครับ
.

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111440 โดย uddboy

นกกระจอกเทศ เขียน: .
ขอตอบเรียนชี้แจง ในฐานะของประธานชมรมฯ

เว็บโดนแฮกจากศัตรูฝ่ายตรงข้ามครับ

ตอนนี้ทางผมและทีมงาน กำลังเตรียมสร้างบ้านหลังใหม่(เว็บบอร์ดใหม่) ของชมรมฯอยู่ครับ
.

เว็บหายไปผมนี่ใจหายเลย เหมือนไม่มีที่พึ่ง เหมือนโดดเดี่ยว
เป็นกำลังใจให้นะครับ ช่วงระหว่างนี้ Page Facebook สำรองไว้ดีไหมครับ
เพื่อเว็บหายไปแล้วติดต่อกันไม่ได้

ขอบคุณทีมงานนะครับ

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111453 โดย Lucky99

uddboy เขียน:

นกกระจอกเทศ เขียน: .

.

เว็บหายไปผมนี่ใจหายเลย เหมือนไม่มีที่พึ่ง เหมือนโดดเดี่ยว
เป็นกำลังใจให้นะครับ ช่วงระหว่างนี้ Page Facebook สำรองไว้ดีไหมครับ
เพื่อเว็บหายไปแล้วติดต่อกันไม่ได้

ขอบคุณทีมงานนะครับ

รู้สึกเหมือนกันเลยค่ะ ใจหายมากๆเหมือนไม่มีที่พึ่ง

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111468 โดย PoBo5159
มีไส้ศึก หรือ พวกเร่งรัดหนี้ละ เดี่ยวไปปรับกม.ช่องทางโครงสร้างใหม่ ละงามไส้

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111476 โดย aniniii18
เข้าไม่ได้เหมือนกันค่ะ นึกอยู่ว่าหรือว่ามีใครมาแสปมแล้ว ปิดเพจเราไป ใจหาย เหมือนขาดที่พึ่งทางใจจริงๆๆค่ะ ##สู้ๆๆ ให้กำลังใจประธานเพจ และ แอดมินทุกท่านนะคะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.367 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena