อิออนฟ้องศาล

4 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #111531 โดย ชัย
อิออนฟ้องศาล was created by ชัย
สวัสดีครับ รบกวนขอปรึกษาเรื่องอิออนจะฟ้องศาลหน่อยครับ เพราะคุยกับทีมทวงหนี้ของอิออนแล้วเขามีแต่ให้เราหามาชำระอย่างเดียวพอไม่มีเขาก็เลยเตียมฟ้องแล้วครับ เมื่อต้นเดือนทีมทวงหนี้เขาโทรมาบอกว่าอิออนจะฟ้องศาลแล้ว อยากจะขอคำแนะนำเวลาไปไกล่เกลียที่ศาลหน่อยครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.277 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena