เป็นหนี้บัตรเครดิต

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #111652 โดย Bungpung2@gmail.com
เป็นหนี้บัตรเครดิต was created by Bungpung2@gmail.com
ดิฉันเป็นหนี้บัตรเครดิตค้างจ่าย3งวดแล้วค่ะดิฉํนต้องทำยังไงค่ะพอดีดิฉันออหจากงานมา3เดือนเนื่องจากดิฉันคลอดบุตรไม่มีใครดูแลลูกดิฉันเลยต้องออกงานมาค่ะที่ผ่านมาดิฉันจ่ายขั้นต่ำตลอดเลยค่ะดิฉันควรทำยังไงค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.276 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena