เป็นหนี้อีซี่บายยอด120,000หยุดจ่ายมาสองเดือน

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา - 4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #112027 โดย ppggggkk
รบกวนขอคำปรึกษาค่ะเป็นหนี้อีซี่บายยอด120,000หยุดจ่ายมาสองเดือนวันนี้ขอลดหนี้เพื่อปิดบัตรเค้าลดให้บอกได้เต็มที่60,000ขอรบกวนสอบถามว่าเราควรตอบตกลงเลยไหมคะ..เค้าจะลดให้อีกไหมคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112097 โดย Public21
เขาพูดดีไหมคะ นี่เจอแต่คนพูดไม่เพราะ พูดขู่ ดูถูกตลอดเลย

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112179 โดย pond_wara
ขี้เกียจรับโทรศัพท์มากหยุดจ่ายงวดแรกค่ะ โทรยันมืด

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112181 โดย Tuch
แรก4-5สายต่อวัน ของผมหยุดบิลแรกเมื่อวันที่1/10โทรทุกวัน และล่าสุดวันนี้ตอนทุ่งนึงบอกให้ชำระยอดเข้าไป เราก้อได้แต่ครับๆ

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112192 โดย ZeeZee
เป็นไงบ้างค่ะ 
นี่ก็หยุดจ่ายมารอบบิลที่ 2 แล้วค่ะ
โทรกระหน่ำมาก  ขี้เกียจตอบคำถามเดิมๆ ตอบเดิมๆ
เมื่อไรมันจะเสนอยอดลดสักที

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112261 โดย Tueyfoo-88
 โทรหนักหน่วงคะ บิลแรก ดีมาดีกลับคะ ร้ายมานิด่ากลับยับเลยคะ ยิ่งขอความร่วมมือแล้วไม่ทำตามยิ่งด่ากลับคะ ตอนนี้จาก 3-4 สายเหลือ 1 สาย รอบบิลที่ 2 ละคะ สู้ต่อไป 😭

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.412 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena