จะเริ่มหยุดจ่ายบิล ขอคำปรึกษา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112123 โดย Panigonseegrew
ขออนุญาตสอบถามท่านสมาชิกในกลุ่มค่ะ มีบัตรเครดิต 1 ใบ มีสินเชื่อ 2 อย่าง1.first choice ยอด 147589฿2.สินเชื่อแคชทูโก ยอด 145789฿3.สินเชื่อส่วนบุคคลกรุงศรี ยอด 146780฿ถ้าจะเลิกส่งยอดขั้นต่ำทั้ง3ใบเพื่อรอลดหนี้แล้วขอปิด ระหว่างรอก็จะเก็บเงินไว้ปิดหนี้ มีท่านใดพอจะเเนะนำให้เริ่มหยุดจากบัตรใหนก่อน หรือหยุดทั้ง3ใบเลยใช้มา4-5ปีไม่เคยล่าช้า แต่ตอนนี้เปลี่ยนงานค่ะ ไม่ค่อยจะพอใช้ ส่งขั้นต่ำทั้ง3ใบรวมต่อเดือนเกือบสองหมื่นค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ สำหรับคำแนะนำ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.294 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena