รับมือกับสายโทรศัพท์ติดตามหนี้

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #112149 โดย Tung suprashote
ผมหยุดจ่าย เดือนแรกมีโทรมาทุกวัน เลยเตรียมตัวรับมือ กับทุกสาย มีโมโหบ้างที่ ปลายสายพูดไม่ดีใส่ เลยโหลดแอฟชื่่่อว่าwho call 
จะแจ้งปลายสาย ว่าใครโทรมา ส่วนใหญ่ก็แจ้งทุกเบอร์ ไว้คอยรับมือ รับสายไม่่รับสาย ไว้ทุกวัน
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: tooknun

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112167 โดย AstroElle
เบอร์ส่วนตัวนี่ยังรับมือได้ เบอร์บริษัทนี่หนักเลยค่ะ โดนทุกวันจนที่ทำงานด่า จนต้องเปลี่ยนมารับเบอร์ส่วนตัว ก็เจอเจ้าหนี้ใช้คำพูดไม่ดีทุกวัน ทั้งนี้กำลังจะโดนอายัดเงินเดือนจากบังคับคดี เค้าก็ยังโทรมาด่าไม่หยุด 
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: tooknun

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112178 โดย pond_wara
เพิ่งหยุดจ่ายยูเมะงวดแรกเหมือนกันค่ะ โทรทั้งวันยัน1ทุ่มเลย
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Tuch

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112429 โดย Blungche

AstroElle เขียน: เบอร์ส่วนตัวนี่ยังรับมือได้ เบอร์บริษัทนี่หนักเลยค่ะ โดนทุกวันจนที่ทำงานด่า จนต้องเปลี่ยนมารับเบอร์ส่วนตัว ก็เจอเจ้าหนี้ใช้คำพูดไม่ดีทุกวัน ทั้งนี้กำลังจะโดนอายัดเงินเดือนจากบังคับคดี เค้าก็ยังโทรมาด่าไม่หยุด 

โทรเข้าบริษัทเลยเหรอแจ้งข้อหาว่าเขาคุกคามได้ไหม เหมือนเคยอ่านเจอที่ไหนสักที่

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.334 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena