เป็นหนี้เงินติดล้อ

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา - 4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112253 โดย Nachakorn
นำรถยนต์ไปกู้สินเชื่อเงินติดล้อ เดือนนี้มีปัญหายังไม่ได้ชำระ ซึ่งกำหนดคือ 20ตคที่ผ่านมา. เงินติดล้อโทรมาตามทุกวัน วันละ 3สาย. ตอนสองทุ่มของแต่ละวันก็ตาม เรารับโทรศัพท์ทุกครั้งและแจ้งว่าจะจ่ายได้ภายในวันที่ 15พยหนี้. ไม่ทราบว่าเค้าสามารถมายึดรถได้มั้ยคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #112784 โดย Chalet

Nachakorn เขียน: นำรถยนต์ไปกู้สินเชื่อเงินติดล้อ เดือนนี้มีปัญหายังไม่ได้ชำระ ซึ่งกำหนดคือ 20ตคที่ผ่านมา. เงินติดล้อโทรมาตามทุกวัน วันละ 3สาย. ตอนสองทุ่มของแต่ละวันก็ตาม เรารับโทรศัพท์ทุกครั้งและแจ้งว่าจะจ่ายได้ภายในวันที่ 15พยหนี้. ไม่ทราบว่าเค้าสามารถมายึดรถได้มั้ยคะ

ค้างชำระกี่งวดค่ะ ถ้า3งวดไปเคลียร์ให้ 1งวด จะไม่ถูกยึดนะค่ะ แต่ถ้้้ 3สามารถยึดได้ค่ะาา

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.452 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena