เป็นหนี้ยู

4 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #111683 โดย Public21
เป็นหนี้ยู was created by Public21
หยุดจ่ายยูแมะ มาจะเข้า2เดือนโดนโทรวันละ4ครั้ง มีพูดจาข่มขู่ไหม ตอนนี้ขู่จะโทรจะโทรหาคนโน่นคนนี้ มีพูดจาประชดประชันไหมคะ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: windebt

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #111994 โดย Tuch
Replied by Tuch on topic เป็นหนี้ยู
โทรหนักอยู่ครับโดนหนักขนาดแค่บิลแรก

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112200 โดย pond_wara
Replied by pond_wara on topic เป็นหนี้ยู
เหมือนกันค่ะงวดแรก โทรทั้งวันแทบจะใจอ่อนไปจ่ายเขาเลย แต่จะแข็งใจรอส่วนลดค่ะ สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้ทุกคนค่ะ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Tuch

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112441 โดย SSng
Replied by SSng on topic เป็นหนี้ยู
งวดแรกค่ะ ตาม4เวลาโทร สนง. ด้วย

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112445 โดย pond_wara
Replied by pond_wara on topic เป็นหนี้ยู
อัพเดท12/11/62
โทรมาถามบุคคลอ้างอิงชื่อนี้ใช่ไหมและยังทำงานที่เดิมใช่ไหม
ขออัพเดทเบอร์บุคคลอ้างอิง เพราะว่าติดต่อไม่ได้ เรายังไม่ได้ให้ค่ะ เพราะแจ้งไปว่าเรารับโทรศัพท์คุณทุกสาย ไม่จำเป็นต้องโทรหาคนอื่นค่ะ นางยูบอกลูกค้าต้องอัพเดทตามกฎระเบียบนะคะ 4โมงเย็นจะโทรมาอีกที โมโหมากๆเลยค่ะ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: SSng

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112449 โดย SSng
Replied by SSng on topic เป็นหนี้ยู
เหมือนกันเลยนางยู โทรเข้า สนง เก่า จนคนเขาบอกโทรมาบ่อยมาก
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: pond_wara

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112468 โดย Blungche
Replied by Blungche on topic เป็นหนี้ยู
โดนเหมือนกันครับ เราก็รับสายตลอด แล้วก็วาง จากนั้นโทรหาแม่เราบอกว่าติดเราไม่ได้ช่วยติดหน่อยให้หน่อย แม่เราเป็นกระต่ายตื่นตูมโทรมาหาเราด้วยน้ำเสียงดูตกใจทีนี้แม่รู้เลยว่าเราเป็นหนี้ไม่จ่ายค่าบัตร แล้วนางยูก็ทิ้งเบอให้ติดต่อกลับด้วยนะว่า ผู้จัดการต้องการคุยด้วยด้วยก่อน 18.00 น. นี่ก็เลยโทรกลับไปแล้วบอกมันว่า ทำไมต้องโทรหาแม่ด้วย นางยูบอกว่าเราแค่ทิ้งให้เบอร์ติดต่อกลับเองนะ นี่ก็เลยบอกว่าแม่รู้เรื่องเป็นหนี้จากปากเรา เราถามกลับว่า เวลาโทรมาแล้วไม่พูดตัดสายไปคืออะไร นางยูเงียบ  ทิ้งท้ายไปว่าทำแบบนี้อีกของฟ้องนะ พอ 18.30 โทรกลับมาขอโทษแล้วก็แนะนำการเปลี่ยนวันจ่าย เปลี่ยนเบอร์ผู้ติดต่อ กำหนดชำระคืนเมื่อไร บลาๆ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: pond_wara

4 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #112760 โดย Modem12
Replied by Modem12 on topic เป็นหนี้ยู
อัพเดทให้หน่อยครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.386 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena