ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

ใบแฮร์คัด ของอีซีบาย แบบนี้ ใช้ได้ใช่ไหมครับ 2 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #1072

• Chayathorn
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ Chayathorn
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 16
  • Thank you received: 3
หลังจากที่เจรจาต่อรองกันมาพอสมควรสุดท้ายก็ตกลงปลงใจล่ะ
ไม่รู้ว่าส่วนลดดีไหม (แอบถาม) และก็เรื่องหลักๆคือ หนังสือตัวนี้ถือว่าใช้ได้ ไม่ถูกหลอก ใช่ไหมครับ

แก้ไขล่าสุด: 2 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา โดย Chayathorn.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ใบแฮร์คัด ของอีซีบาย แบบนี้ ใช้ได้ใช่ไหมครับ 2 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #1073

• Angsuu
  • รูปประจำตัวของ Angsuu
  • พันโท
  • จำนวนโพสต์: 1127
  • Thank you received: 828
ใช้ได้ อย่างไรเก็บใบเสร็จที่ชำระเงินแล้วไว้ทุกใบด้วยนะ จ่ายหมดแล้วโทรทวงใบปลดหนี้ด้วย
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ใบแฮร์คัด ของอีซีบาย แบบนี้ ใช้ได้ใช่ไหมครับ 2 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #1076

• nat1001
  • รูปประจำตัวของ nat1001
  • จ่าสิบโท
  • จำนวนโพสต์: 247
  • Thank you received: 49
Chayathorn เขียน:
หลังจากที่เจรจาต่อรองกันมาพอสมควรสุดท้ายก็ตกลงปลงใจล่ะ
ไม่รู้ว่าส่วนลดดีไหม (แอบถาม) และก็เรื่องหลักๆคือ หนังสือตัวนี้ถือว่าใช้ได้ ไม่ถูกหลอก ใช่ไหมครับ

ดีใจด้วยนะคะ เอกสารใช้ได้เลยค่ะ ได้ส่วนลดเยอะดีมากค่ะ ขอให้จ่ายให้ตรงวันที่เขากำหนดนะคะ และเก็บหลักฐานการจ่ายเย็บแนบไว้กับใบยืนยันตัวนี้ไว้เลยค่ะ อย่างของ FC เขาก้จะมีใบเสร็จมาให้เหมือนใบแจ้งหนี้ทุกเดือนค่ะ ลองดูแล้วกันนะคะ เมื่อจ่ายครบแล้ว ก็ทวงขอใบปิดยอดค่ะ

ตอบกลับ: ใบแฮร์คัด ของอีซีบาย แบบนี้ ใช้ได้ใช่ไหมครับ 2 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #1091

• สิบตรี
ขอบคุณมากๆครับ
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะรวบรวมข้อมูลทั้งหมด
เอามาตั้งกระทู้แล้วแชร์กัน นะครับ

ตอบกลับ: ใบแฮร์คัด ของอีซีบาย แบบนี้ ใช้ได้ใช่ไหมครับ 2 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #1135

• พี่ลี
  • ( ผู้ดูแลฟอรัม )
  • รูปประจำตัวของ พี่ลี
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 853
  • Thank you received: 565
ไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่นะคะ..ต่อจากกระทู้นี้ได้เลย...
ขอเป็นเก้าอี้พักใจ....
ให้เธอได้พักพิง...

ตอบกลับ: ใบแฮร์คัด ของอีซีบาย แบบนี้ ใช้ได้ใช่ไหมครับ 2 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #1147

• สิบตรี
คงต้องตั้งใหม่นะครับ เพราะผมจะแยกให้ถูกต้องตามหมวดหมู่
กระทู้นี้ ผมจะใช้เฉพาะถามเรื่องใบแฮร์คัด
แต่อีกกระทู้ ผมจะเล่าเรื่อง บัตรทุกบัตรที่ผมมี
และขั้นตอนการดำเนินการ ในหมวดห้องเรื่องเล่าเช้านี้ นะครับ

ขอบคุณครับ

ตอบกลับ: ใบแฮร์คัด ของอีซีบาย แบบนี้ ใช้ได้ใช่ไหมครับ 2 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #1159

• batk
  • ( ผู้ดูแลระบบ )
  • รูปประจำตัวของ batk
  • Manager
  • จำนวนโพสต์: 1227
  • Thank you received: 743
Chayathorn เขียน:
คงต้องตั้งใหม่นะครับ เพราะผมจะแยกให้ถูกต้องตามหมวดหมู่
กระทู้นี้ ผมจะใช้เฉพาะถามเรื่องใบแฮร์คัด
แต่อีกกระทู้ ผมจะเล่าเรื่อง บัตรทุกบัตรที่ผมมี
และขั้นตอนการดำเนินการ ในหมวดห้องเรื่องเล่าชาวหนี้ นะครับ

ขอบคุณครับ

ชมรมเราไม่ได้อยู่ช่อง3 นะคู้ณ...... :555:
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: Anakin

ตอบกลับ: ใบแฮร์คัด ของอีซีบาย แบบนี้ ใช้ได้ใช่ไหมครับ 2 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #1177

• สิบตรี
55+ เพลินไปหน่อย มันติดปาก เลยพิมพ์ผิดไป ขออภัยด้วยนะครับ
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.438 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

เรามีคน Online

เรามี 765 บุคคลทั่วไป และ 9 สมาชิก ออนไลน์

PR

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :