วันนี้ก็มาถึง

11 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #33840 โดย Thama
ในที่สุดวันนี้ที่รอคอยก็มาถึง แล้วคร้าบพี่น้องหลังจากอดทนมานาน :psy:
วันนี้จะเอาเงินงวดสุดท้ายไปจ่าย KTC เพื่อปิดบัญชี บัตรเครดิต ใบสุดท้าย

หมดสักทีกับยอดหนี้ ร่วม 8 แสน ใช้วลา 3 ปี กว่าจะหมด เข็ดจนตาย :hurt:
เมื่อวานไปเช็คเครดิตบูโรมาทั้งหมด 20 บัญชี สถานะ ปิดบัญชีเรียบร้อยหมดแล้ว เหลือแค่ตัวนี้เท่านั้น
ขอบคุณชมรมนี้อีกครั้งที่ ชี้ทางสว่าง และ ทำให้ผมแก้ปัญหาหนี้ได้อย่างถูกต้อง
ขอบคุณ และ ขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่านที่ยังสู้อยู่.......สักวันหนึ่ง มันต้องเป็นวันของเราครับ

หมายเหตุ : วันที่ 1 เมษายน ได้งานใหม่พอดีด้วย แหมช่างเหมาะเจาะเสียจริง
(หมดหนี้ แถม ได้งานใหม่เงินเดือน up 30% Happy กว่านี้ไม่มีแล้ว) :ลั่ลล้า: :psy:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #33842 โดย headage
ยินดีด้วยค่ะ ^___^

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #33843 โดย tomyumkung
ยินดีด้วยครับ สะดวกแชร์ประสบการรืที่ห้องเรื่องเล่าชาวหนี้ก้จะดีไม่น้อยครับพี่

หมดหนี้ เงินเดือน อัพ สุด ๆ ไปเลยครับ อิอิ

11 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #33844 โดย Tungting
ยินดีด้วยนะค่ะภายในปีนี้ตั้งใตจะปิดให้ได้เหมือนกันค่ะ. "เข็ดจนตายเลยค่ะเงินสดดีที่สุด" :เฮ้อ:

11 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #33846 โดย น้ำมนต์
Replied by น้ำมนต์ on topic ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง
สวัสดีค่ะ คุณ Thama :P

ดีใจด้วยคนค่ะ...และแล้วเส้นทางแห่งความสว่างสดใส หมดภาระแห่งหนี้...ก็มาถึงนะคะ...

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

11 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #33860 โดย Ploylyly
ยินดีด้วยครับ

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

11 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #33864 โดย papa
ยินดีด้วยอีกคนค่ะ....PAPA ก็กำลังผ่อนบัตร KTC อยู่ 36 งวด เหมือนกัน ตอนนี้พึ่ง 6 เดือนเอง รอเก็บเงินไว้ H/C ค่ะ
o_) :wo:

11 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #33876 โดย P_debt
ไชโยยยยยยยยยยยยยยยยย ยินดีด้วยนะจ๊ะ

11 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #33877 โดย Tjclub
ยินดีด้วครับ

11 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #33941 โดย Eagle
ยินดีด้วยค่ะ.
^^ ^^

11 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #33950 โดย rodman
ยินดีด้วยครับ

11 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #33955 โดย modiflyman007
ยินดีด้วย หมดภาระหนี้สักทีนะครับ :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า:

11 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #33957 โดย balm
ไชโย ดีใจด้วยนะคะ อนาคตที่สดใส รุ่งโรจน์กำลังมาถึง

พี่ขออวยพรให้พบแต่สิ่งดีๆ และให้หลีกหนี สถานภาพ "ลูกหนี้" ให้พ้นไปจากชีวิตตลอดไปค่ะ

:ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า:

11 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #33991 โดย tonhom
ยินดีด้วยครับ เย้ๆ ขอให้พบแต่สิ่งดีๆ จงอย่าเป็นหนี้กันอีกเลย

11 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #34043 โดย safety_yok01
เย้.......ยินดีด้วยและดีใจด้วยนะคะ
เราเพิ่งเริ่มต้นเดินทางเองค่ะ หวังว่าจะมีวันที่ได้มาโพสข้อความดีใจ แบบนี้เหมือนกัน

11 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #34046 โดย thana
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ผมก็กำลังรอวันนั้นอยู่เหมือนกันครับ

11 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #34062 โดย oil
ยินดีด้วยนะคะ รอวันนั้นอยู่เหมือนกันค่ะ เล่าประสบการณ์ให้ฟังหน่อยสิคะ ตั้งเป้าไว้ไม่เกิน 3 ปีเหมือนกัน

11 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #34070 โดย Nooflad
ยินดีด้วยคะ เป็นกำลังต่อให้ด้วยนะคะ ขอเรายังพึ่งเริ่มหยุดเองคะ

11 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #34120 โดย powerfully
ยินดีด้วยอย่างยิ่งคะ สุขใดจะเท่า การที่เราไม่มีหนี้ พวกเราคนยิ้มสู้หนี้รู้ดีที่สุดคะ :ลั่ลล้า:

11 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #34123 โดย phmpommee
สุดยอดมาก แต่น่าจะมีรายละเอียดมาเล่าสู่กันบ้างจะได้รู้ว่าทำอะไรไปบ้าง

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.667 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena