ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2

วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #33840

• Thama
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ Thama
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 5
  • Thank you received: 10
ในที่สุดวันนี้ที่รอคอยก็มาถึง แล้วคร้าบพี่น้องหลังจากอดทนมานาน :psy:
วันนี้จะเอาเงินงวดสุดท้ายไปจ่าย KTC เพื่อปิดบัญชี บัตรเครดิต ใบสุดท้าย

หมดสักทีกับยอดหนี้ ร่วม 8 แสน ใช้วลา 3 ปี กว่าจะหมด เข็ดจนตาย :hurt:
เมื่อวานไปเช็คเครดิตบูโรมาทั้งหมด 20 บัญชี สถานะ ปิดบัญชีเรียบร้อยหมดแล้ว เหลือแค่ตัวนี้เท่านั้น
ขอบคุณชมรมนี้อีกครั้งที่ ชี้ทางสว่าง และ ทำให้ผมแก้ปัญหาหนี้ได้อย่างถูกต้อง
ขอบคุณ และ ขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่านที่ยังสู้อยู่.......สักวันหนึ่ง มันต้องเป็นวันของเราครับ

หมายเหตุ : วันที่ 1 เมษายน ได้งานใหม่พอดีด้วย แหมช่างเหมาะเจาะเสียจริง
(หมดหนี้ แถม ได้งานใหม่เงินเดือน up 30% Happy กว่านี้ไม่มีแล้ว) :ลั่ลล้า: :psy:
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: GOKU, Hnorth, mlek, jackhunter, tomyumkung, balm, powerfully, jazz4946, oil, PICHMADA...

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #33842

• headage
  • รูปประจำตัวของ headage
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 18
  • Thank you received: 2
ยินดีด้วยค่ะ ^___^
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #33843

• tomyumkung
  • รูปประจำตัวของ tomyumkung
  • พันตรี
  • จำนวนโพสต์: 796
  • Thank you received: 248
ยินดีด้วยครับ สะดวกแชร์ประสบการรืที่ห้องเรื่องเล่าชาวหนี้ก้จะดีไม่น้อยครับพี่

หมดหนี้ เงินเดือน อัพ สุด ๆ ไปเลยครับ อิอิ

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #33844

• Tungting
  • รูปประจำตัวของ Tungting
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 17
ยินดีด้วยนะค่ะภายในปีนี้ตั้งใตจะปิดให้ได้เหมือนกันค่ะ. "เข็ดจนตายเลยค่ะเงินสดดีที่สุด" :เฮ้อ:

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #33846

• น้ำมนต์
  • รูปประจำตัวของ น้ำมนต์
  • กรรมการ
  • จำนวนโพสต์: 406
  • Thank you received: 484
สวัสดีค่ะ คุณ Thama :P

ดีใจด้วยคนค่ะ...และแล้วเส้นทางแห่งความสว่างสดใส หมดภาระแห่งหนี้...ก็มาถึงนะคะ...

สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: mlek, balm

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #33860

• GOKU
  • รูปประจำตัวของ GOKU
  • กรรมการ
  • จำนวนโพสต์: 827
  • Thank you received: 554
ยินดีด้วยครับ

สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: mlek, balm

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #33864

• papa
  • รูปประจำตัวของ papa
  • สิบเอก
  • จำนวนโพสต์: 120
  • Thank you received: 52
ยินดีด้วยอีกคนค่ะ....PAPA ก็กำลังผ่อนบัตร KTC อยู่ 36 งวด เหมือนกัน ตอนนี้พึ่ง 6 เดือนเอง รอเก็บเงินไว้ H/C ค่ะ
o_) :wo:

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #33876

• P_debt
  • รูปประจำตัวของ P_debt
  • สิบเอก
  • จำนวนโพสต์: 142
  • Thank you received: 43
ไชโยยยยยยยยยยยยยยยยย ยินดีด้วยนะจ๊ะ

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #33877

• Tjclub
  • รูปประจำตัวของ Tjclub
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 8
ยินดีด้วครับ

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #33941

• Eagle
  • รูปประจำตัวของ Eagle
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 27
  • Thank you received: 12
ยินดีด้วยค่ะ.
^^ ^^

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #33950

• rodman
  • รูปประจำตัวของ rodman
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 19
  • Thank you received: 2
ยินดีด้วยครับ

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #33955

• modiflyman007
  • รูปประจำตัวของ modiflyman007
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 6
  • Thank you received: 1
ยินดีด้วย หมดภาระหนี้สักทีนะครับ :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า:

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #33957

• balm
  • รูปประจำตัวของ balm
  • กรรมการ
  • จำนวนโพสต์: 224
  • Thank you received: 168
ไชโย ดีใจด้วยนะคะ อนาคตที่สดใส รุ่งโรจน์กำลังมาถึง

พี่ขออวยพรให้พบแต่สิ่งดีๆ และให้หลีกหนี สถานภาพ "ลูกหนี้" ให้พ้นไปจากชีวิตตลอดไปค่ะ

:ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า:

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #33991

• tonhom
  • รูปประจำตัวของ tonhom
  • สิบโท
  • จำนวนโพสต์: 80
  • Thank you received: 29
ยินดีด้วยครับ เย้ๆ ขอให้พบแต่สิ่งดีๆ จงอย่าเป็นหนี้กันอีกเลย

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #34043

• safety_yok01
  • รูปประจำตัวของ safety_yok01
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 7
เย้.......ยินดีด้วยและดีใจด้วยนะคะ
เราเพิ่งเริ่มต้นเดินทางเองค่ะ หวังว่าจะมีวันที่ได้มาโพสข้อความดีใจ แบบนี้เหมือนกัน
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: Thama

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #34046

• thana
  • รูปประจำตัวของ thana
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 47
  • Thank you received: 8
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ผมก็กำลังรอวันนั้นอยู่เหมือนกันครับ

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #34062

• oil
  • รูปประจำตัวของ oil
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 20
  • Thank you received: 3
ยินดีด้วยนะคะ รอวันนั้นอยู่เหมือนกันค่ะ เล่าประสบการณ์ให้ฟังหน่อยสิคะ ตั้งเป้าไว้ไม่เกิน 3 ปีเหมือนกัน

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #34070

• Nooflad
  • รูปประจำตัวของ Nooflad
  • Warn before Ban
  • จำนวนโพสต์: 23
ยินดีด้วยคะ เป็นกำลังต่อให้ด้วยนะคะ ขอเรายังพึ่งเริ่มหยุดเองคะ

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #34120

• powerfully
  • รูปประจำตัวของ powerfully
  • จ่าสิบโท
  • จำนวนโพสต์: 205
  • Thank you received: 58
ยินดีด้วยอย่างยิ่งคะ สุขใดจะเท่า การที่เราไม่มีหนี้ พวกเราคนยิ้มสู้หนี้รู้ดีที่สุดคะ :ลั่ลล้า:

ตอบกลับ: วันนี้ก็มาถึง 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #34123

• phmpommee
  • รูปประจำตัวของ phmpommee
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 25
  • Thank you received: 6
สุดยอดมาก แต่น่าจะมีรายละเอียดมาเล่าสู่กันบ้างจะได้รู้ว่าทำอะไรไปบ้าง
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.348 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 267 บุคคลทั่วไป และ 3 สมาชิก ออนไลน์
  • kitty91
  • took

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :