การจองสิทธิ์เข้าร่วมกิจกรรม

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #10611 โดย DP999
อยากให้การจองสิทธิ์เข้าร่วมกิจกรรมมีลิ้งค์หรือจุดที่ลงทะเบียนใช้สิทธิ์อย่างชัดเจนสำหรับกิจกรรมแต่ละครั้ง เพื่อไม่ให้พลาดโอกาสการเข้าร่วมกิจกรรมครับ

ขอบคุณครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #10612 โดย Ly89
ประชาสัมพันธ์ : กิจกรรมอบรมการแก้ไขปัญหาหนี้(ฟ​​รี) ที่ มพบ. ประจำเดือนเมษายน 2555
www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=5467&Itemid=29
แล้วนี่ มันคืออะไรครับ...ได้เข้าไปอ่านมั่งหรือเปล่าครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #10613 โดย Skynine

DP999 เขียน: อยากให้การจองสิทธิ์เข้าร่วมกิจกรรมมีลิ้งค์หรือจุดที่ลงทะเบียนใช้สิทธิ์อย่างชัดเจนสำหรับกิจกรรมแต่ละครั้ง เพื่อไม่ให้พลาดโอกาสการเข้าร่วมกิจกรรมครับ

ขอบคุณครับ

หากคุณเงยหน้าไปมองด้านบนสุดจะเห็นว่ามีหัวข้อกระทู้ประชาสัมพันธ์ : กิจกรรมอบรมการแก้ไขปัญหาหนี้(ฟ​​รี) ที่ มพบ. ประจำเดือนเมษายน 2555 ปักหมุดสีแดง

อย่างชัดเจนนะ....หากคุณพลาดโอกาสในครั้งนี้ก็อ่านความรู้ต่างๆ ได้ที่ห้องถาม-ตอบปัญหาหนี้ ห้องเรื่องเล่าชาวหนี้ ห้องรู้ทันกฎหมายหนี้ ห้องนิทรรศการเอกสารหนี้

ก่อน แล้วคอยกับการอบรมที่จัดขึ้นครั้งต่อไป แล้วรีบมาจองสิทธิ.....พี่อัง สวยประหาร

[/color] www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=5467&Itemid=29

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #10614 โดย Lyncns31
กระทู้นี้จะอยู่ที่กล่องกระทู้ปักหมุด...ห้องถามตอบครับ...

ลองไปอ่านหน้าแรกดู...

เราจะลงประกาศล่วงหน้าทุกครั้งไม่น้อยกว่า 1 เดือน

โดยปกติ จะจัดอบรมทุกสามเดือน....การจองสิทธิ์ก็ให้แสดงความประสงค์ที่กระทู้นั้นเลย

โดยมีเงื่อนไขในประกาศชัดเจนอยู่แล้วครับ...

อย่างไรก็ดี...มันมีข้อจำกัด..เรื่องจำนวนคน ด้วยปํญหาของสถานที่ที่ใช้จัดการอบรม

จึงเกิดปัญหาเรื่องจะมีคนที่พลาดการอบรมทุกครั้ง...แต่ก็มีคนที่ไม่รักษาสิทธิ์

ลงจองแต่ไม่ไป ทุกรอบเช่นกัน...

ท่านที่พลาด..ก็ไม่ต้องเครียด..ศึกษาจากบอร์ดไปพลางๆก่อนก็ได้ก็ได้

ขอแต่ให้มีใจหนักแน่น..ตั้งใจ อดทน..อดออม..จะผ่านพ้นไปได้ทุกคน....

และแล้ว...หนี้ข้าก็สิ้นสุด..อิสรภาพมาถึงแล้ว.

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #10616 โดย Shofrets
:upset: สงสัยคงประกาศนานไปมั้งค่ะ เกือบสองเดือนแล้วที่ลงไว้
ท่านสมาชิก ถ้าสนใจก็สำรองที่นั่งไว้ ตอนนี้สรุปรายชื่อแล้ว มีสมาชิกหลายท่านสละสิทธิ์ถ้าอยากไปร่วมก็แจ้งในกระทู้อีกครั้งค่ะ

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #10617 โดย Napassawan

DP999 เขียน: อยากให้การจองสิทธิ์เข้าร่วมกิจกรรมมีลิ้งค์หรือจุดที่ลงทะเบียนใช้สิทธิ์อย่างชัดเจนสำหรับกิจกรรมแต่ละครั้ง เพื่อไม่ให้พลาดโอกาสการเข้าร่วมกิจกรรมครับ

ขอบคุณครับ

พึ่งมาสมัครไม่กี่วันไม่ใช่หรือครับ

ถ้าใช่

ก็ไม่ทันตั้งแต่แรกแล้วละครับ

และ อย่างที่เพื่อนๆ บอก กระทู้มันอยู่ทิ่มตา ตรงปักหมุดหน้าแรกอยู่แล้ว

เข้าใจว่าเดือดร้อน ร้อนใจมากนะครับ

แต่ขอให้ใจเย็นๆ อ่านกระทู้ปักหมุดให้ครบเสียก่อน

มาถึงเวปนี้แล้วยังไงต้องมีทางออก

อ่านกระทู้ปักหมุดให้เข้าใจทุกกระทู้ก่อน

จะเห็นได้ว่า ที่ชมรม มีปรึกษาฟรีทุกวันอาทิตย์อยู่แล้ว

ไม่จำเป็นต้องเป็น 29นี้ เสมอไป

เวปนี้เป็นแหล่งความรู้ขนาดใหญ่ ถ้าอ่านเข้าใจก็หมดหนี้ได้

โดยไม่ต้องไปอบรมเลยก็ได้

ไม่ใช่มาถึงก็

ตั้งกระทู้สมัครแล้วไม่ได้สนใจจะอ่านอะไรเลย

DP999 เขียน: ขอจองที่นั่งอบรมวันที่ 29 เม.ย.55 1 ที่ครับ

พอไม่ได้สิทธิ์ก็มาตั้งกระทู้ออกความเห็น โดยที่ไม่ได้ดูเลยว่า

ตัวเองไม่ได้สังเกตุให้ดีก่อน

ตั้งสติก่อนนะครับ

มีตังไม่มีสติยังแย่ ไม่มีตังไม่มีสติยิ่งจะแย่เข้าไปใหญ่

แก้วจ๋าขอกราบขอบคุณคุณพีจังค่ะ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: ntps

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #10622 โดย ntps
แก้วจ๋าขอกราบขอบคุณที่สมาชิกรุ่นใหม่เอี่ยมที่เพิ่งลงทะเบียนค่ะ

แต่กติกาคือกติกา ควรต้องรักษาไว้ เพราะชมรมเรามีสมาชิก
มากมาย ถ้าเราประกาศอะไรออกไป เราควรถือปฎิบัติให้เป็น
ตัวอย่างที่ดีในการรักษาวินัย ไม่ใช่หรือค่ะ

เราได้ให้โอกาสทุกท่าน จนถึงวันศุกร์ที่ 27 เมษายน เพื่อขอ
ลงชื่อทั้งจอง และยกเลิก ดังนั้น แก้วจ๋า ในฐานะแม่งานต้อง
ขออภัยที่ไม่สามารถรับเพิ่มเติมหลังกำหนดเวลาที่เราตั้งไว้ค่้ะ

เราเข้าใจ เราเห็นใจบางท่าน เพิ่งมา เพิ่งเห็น พอเห็นหัวกระทู้
ปั๊ป โทรหรือตั้งกระทู้ทันที ด้วยความใจร้อน ร้อนใจกับหนี้ที่
ท่านประสบอยู่ โดยไม่สนใจจะหาข้อมูลในกระทู้นั้นๆ ว่า เขา
ยังเปิดหรือปิดแล้วค่ะ

แต่การที่ท่านไม่สามารถเข้าร่วมอบรมครั้งนี้ ก็ไม่ใช่ทางสุดท้าย
หรือจุดจบของทุกสิ่ง ท่านสามารถอ่านข้อมูลในเวปเราก่อน
ด้วยใจที่มีสติ และสงบ หรือโทรสายด่วนในกรณีที่อ่านแล้วไม่
เข้าใจค่ะ

คุณ DP999 พี่อังได้เคยแจ้งคุณไปแล้วว่า ให้ไปลงชื่อในกระทู้
ประชาสัมพันธ์อบรมแก้ปัญหาหนี้(ฟรี) แล้ว แต่คุณไม่ใส่ใจแก้ไข
ถ้าคุณแก้ไข คุณคงได้สิทธิการจองไปแล้วค่ะ

เรามีจัดอบรมทุก 3 เดือนค่ะ คราวหน้า คุณก็อย่าพลาดที่จะอ่าน
กระทู้ให้ละเอียด และเคารพกติกาในการจองด้วยนะค่ะ

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #15707 โดย Napassawan

ขอบคุณครับ

ประกาศออกมาแล้วนะครับ

ไม่ทราบคุณอยู่ที่ไหนครับ มาสมัครหรือยัง

กำลังจะหมดแล้วนะครับ

ย้ำ กำลังจะเต็มแล้ว

ผมไม่อยากให้พลาดการเข้าร่วมกิจกรรม

แล้วเอามาตั้งแง่ อีก.ก.ก.ก...

สมาชิกอื่นๆที่อยากไปก็มีเยอะครับ

ฝาก mod เช็คดูก็ดีนะครับ

ว่าหลังจากวันนั้น เขาได้ log in มาครั้งสุดท้ายเมื่อใด

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.563 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena