ใบแฮร์คัด ของอีซีบาย แบบนี้ ใช้ได้ใช่ไหมครับ

12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา - 12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #1072 โดย Minizine
หลังจากที่เจรจาต่อรองกันมาพอสมควรสุดท้ายก็ตกลงปลงใจล่ะ
ไม่รู้ว่าส่วนลดดีไหม (แอบถาม) และก็เรื่องหลักๆคือ หนังสือตัวนี้ถือว่าใช้ได้ ไม่ถูกหลอก ใช่ไหมครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #1073 โดย Skynine
ใช้ได้ อย่างไรเก็บใบเสร็จที่ชำระเงินแล้วไว้ทุกใบด้วยนะ จ่ายหมดแล้วโทรทวงใบปลดหนี้ด้วย

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #1076 โดย Pachiby8

Chayathorn เขียน: หลังจากที่เจรจาต่อรองกันมาพอสมควรสุดท้ายก็ตกลงปลงใจล่ะ
ไม่รู้ว่าส่วนลดดีไหม (แอบถาม) และก็เรื่องหลักๆคือ หนังสือตัวนี้ถือว่าใช้ได้ ไม่ถูกหลอก ใช่ไหมครับ

ดีใจด้วยนะคะ เอกสารใช้ได้เลยค่ะ ได้ส่วนลดเยอะดีมากค่ะ ขอให้จ่ายให้ตรงวันที่เขากำหนดนะคะ และเก็บหลักฐานการจ่ายเย็บแนบไว้กับใบยืนยันตัวนี้ไว้เลยค่ะ อย่างของ FC เขาก้จะมีใบเสร็จมาให้เหมือนใบแจ้งหนี้ทุกเดือนค่ะ ลองดูแล้วกันนะคะ เมื่อจ่ายครบแล้ว ก็ทวงขอใบปิดยอดค่ะ

12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #1091 โดย Minizine
ขอบคุณมากๆครับ
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะรวบรวมข้อมูลทั้งหมด
เอามาตั้งกระทู้แล้วแชร์กัน นะครับ

12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #1135 โดย Mommyangel
ไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่นะคะ..ต่อจากกระทู้นี้ได้เลย...

ขอเป็นเก้าอี้พักใจ....
ให้เธอได้พักพิง...

12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #1147 โดย Minizine
คงต้องตั้งใหม่นะครับ เพราะผมจะแยกให้ถูกต้องตามหมวดหมู่
กระทู้นี้ ผมจะใช้เฉพาะถามเรื่องใบแฮร์คัด
แต่อีกกระทู้ ผมจะเล่าเรื่อง บัตรทุกบัตรที่ผมมี
และขั้นตอนการดำเนินการ ในหมวดห้องเรื่องเล่าเช้านี้ นะครับ

ขอบคุณครับ

12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #1159 โดย Ly89

Chayathorn เขียน: คงต้องตั้งใหม่นะครับ เพราะผมจะแยกให้ถูกต้องตามหมวดหมู่
กระทู้นี้ ผมจะใช้เฉพาะถามเรื่องใบแฮร์คัด
แต่อีกกระทู้ ผมจะเล่าเรื่อง บัตรทุกบัตรที่ผมมี
และขั้นตอนการดำเนินการ ในหมวดห้องเรื่องเล่าชาวหนี้ นะครับ

ขอบคุณครับ

ชมรมเราไม่ได้อยู่ช่อง3 นะคู้ณ...... :555:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Pych

12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #1177 โดย Minizine
55+ เพลินไปหน่อย มันติดปาก เลยพิมพ์ผิดไป ขออภัยด้วยนะครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.430 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena