ประชาสัมพันธ์ : รายการวิทยุ FM 101.5 MHz วันที่ 9/พ.ค./55

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #11243 โดย jackTs
เรียน สมาชิกชมรมฯทุกท่าน

เมื่อเช้าวันนี้...ผมได้รับการติดต่อมาจากสถานีวิทยุของจุฬาฯ เกี่ยวกับเรื่องขอเชิญสัมภาษณ์ให้ความคิดเห็นเกี่ยวกับเรื่อง"หนี้สินเชื่อและบัตรเครดิต" ที่มีผลกระทบต่อภาคประชาชน
โดยจะขอสัมภาษณ์ผมผ่านทางโทรศัพท์มือถือ แล้วต่อสายเข้าสู่รายการสดของสถานีวิทยุเลยโดยตรง(เป็นการสัมภาษณ์สดผ่านรายการ ณ.ขณะนั้นเลย)

สำหรับรายการของสถานีวิทยุแห่งนี้ มี่ชื่อว่ารายการ"เสรีของผู้บริโภค " คลื่นสถานีวิทยุจุฬา ความถี่ FM 101.5 MHz
โดยจะให้สัมภาษณ์เกี่ยวกับเรื่องนี้ ในวันพุธที่ 9 พฤษภาคม 2555 ตั้งแต่เวลาประมาณ 13:20 น. (บ่ายโมงยี่สิบนาที) เป็นต้นไป

จึงขอประชาสัมพันธ์มายังสมาชิกของชมรมฯที่สนใจรับฟังได้รับทราบ
นกกระจอกเทศ
(ประธานชมรมฯ)

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Ly89, Nok2865, Pych, noompla, Skynine, meawpung, juthatip.jj

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #11380 โดย Nok2865
กอบัวกำลังฟังพี่โจ๊ก เอ๊ย...ประธานกำลังออนไลน์สดๆ
ทำเสียงหล่อเชียว...
www.curadio.chula.ac.th/Radio-Online/Radio-Live.php

มีแม่เหล็กอยู่ในหัวใจคุณ ซึ่งจะดึงดูดมิตรแท้
คือความไม่เห็นแก่ตัวและคิดถึงคนอื่นก่อน
เมื่อคุณเรียนรู้เพื่อจะอยู่เพื่อคนอื่น พวกเขาก็จะอยู่เพื่อคุณ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Shofrets

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #11387 โดย Skynine
[size=4] :love: :love: :love: วันนี้ฟังเสียงพี่นกรู้สึกเสียงแหบ แต่เสียงยังคงมีมนต์เสน่ห์สะกดใจผู้ฟังเหมือนเดิม...อัง สวยประหาร o_) o_) o_) [/size]

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #11425 โดย Champcyber99
ขอบคุณพิธีกรมากที่เปิดโอกาสให้ประธานพูดแบบเต็มๆได้ความรู้มาก ชัดเจน :cheer:

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #11472 โดย ntps

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Shofrets

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #11561 โดย Na123123
อดฟังเหมือนกันค่ะ ท่านประธานอัดไว้ให้ฟังย้อนหลังเปล่าคะเนี่ย เสียดายสุดๆ
:ไม่ยอม:

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #11563 โดย Champcyber99

wikanmar เขียน: อดฟังเหมือนกันค่ะ ท่านประธานอัดไว้ให้ฟังย้อนหลังเปล่าคะเนี่ย เสียดายสุดๆ

www.curadio.chula.ac.th/Radio-Online/Radio-Demand.php ฟังย้อนหลังได้ครับตามเวลากดไปที่ RADIO แล้วกดวันที่ แล้วก็หาฟังย้อนหลังได้ครับ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Pych

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #11585 โดย Pych

chaowalert เขียน:

wikanmar เขียน: อดฟังเหมือนกันค่ะ ท่านประธานอัดไว้ให้ฟังย้อนหลังเปล่าคะเนี่ย เสียดายสุดๆ

www.curadio.chula.ac.th/Radio-Online/Radio-Demand.php ฟังย้อนหลังได้ครับตามเวลากดไปที่ RADIO แล้วกดวันที่ แล้วก็หาฟังย้อนหลังได้ครับ

ขอบคุณ คุณเชาวเลิศมากๆ เลยครับ ผมเลยมีโอกาสได้ฟังย้อนหลังผ่านทางเน็ต

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.453 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena