จะขึ้นศาลของอีซี่บายคะ มาร่วมแสดงความคิดเห็นกันได้นะคะ

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #11742 โดย chainissgirl
(o_O) ได้รับหมายศาลเพื่อไปขึ้นศาลในวันที่ 28/5/12 กับโจทย์คืออีซี่บาย คาดว่าทางอีซี่บายติดต่อไม่ได้จึงได้ทำการส่งฟ้องคะ เนื่องจากตนเองได้เปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์คะ แต่ตอนนี้ได้โทรเข้าไปแจ้งเบอร์ติดใหม่ที่ call center ของมันแล้วคะ ว่าหมายเลขนี้ ได้เปลี่ยนเบอร์จากเบอร์นี้ เป็นเบอร์..... แล้ววางสายไป เพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยคะ ว่าจะสู้กะมันอย่างไร แต่ที่แน่ๆ อาทิตย์จะเข้าไปสวนลุมเพื่อไปคุยกะคณะกรรมการคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #11751 โดย Benten

chainissgirl เขียน: (o_O) ได้รับหมายศาลเพื่อไปขึ้นศาลในวันที่ 28/5/12 กับโจทย์คืออีซี่บาย คาดว่าทางอีซี่บายติดต่อไม่ได้จึงได้ทำการส่งฟ้องคะ เนื่องจากตนเองได้เปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์คะ แต่ตอนนี้ได้โทรเข้าไปแจ้งเบอร์ติดใหม่ที่ call center ของมันแล้วคะ ว่าหมายเลขนี้ ได้เปลี่ยนเบอร์จากเบอร์นี้ เป็นเบอร์..... แล้ววางสายไป เพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยคะ ว่าจะสู้กะมันอย่างไร แต่ที่แน่ๆ อาทิตย์จะเข้าไปสวนลุมเพื่อไปคุยกะคณะกรรมการคะ

www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=720&Itemid=29

แนะนำให้ลองนำหมายศาลไปปรึกษาตาม กระทู้ที่แนบไว้นี้ครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #11756 โดย CHANCHAIP
ทำไมตั้งที 2 กระทู้เลยครับเนี๊ยะ :upset:

อาทิตย์นี้ (วันนี้) ผมก็จะไปขอคำปรึกษากับคุณอาทั้งสองที่สวนลุมเช่นกัน มีโอกาสคงได้เจอกันนะครับ แต่ดูจากที่คุณเขียนที่มาที่ไป คิดว่าน่าจะมีข้อมูล(อ่านมาบ้าง) คงเกิดจากตัวเราเองก่อนนะครับ ยังไงก็สู้ๆ ครับ

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #11762 โดย tan_warn
ได้ข้อมูลก็แวะมาแชร์ด้วยนะคะ ไม่ทราบว่าคุณ chainissgirl ติดตัวนี้เยอะมั้ยคะ

ของตาลเองก็มีตัวนี้ตัวเดียวแล้วค่ะ (77,000) คาดว่าคงจะได้หมายศาลเร็วๆนี้ T^T

เกือบปรับโครงสร้างไปแล้วเหมือนกันค่ะ (เห็นว่าเหลืออยู่ตัวเดียว) แต่พอมาคำนวณดูแล้ว

ยังไงก็ไม่น่าจะรอดเลยปล่อยค่ะ เก็บตังค์ไม่เก่งเลยค่ะ แย่มากๆ

ยังไงก็สู้ๆๆๆ ไปด้วยกันนะคะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.347 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena