Citi บอกว่าให้มาขึ้นศาลวันที่ 21พ.ค. (อาทิตย์หน้า) แต่ไม่เห็นได้รับหมายศาล

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #11787 โดย Aris
Citi. แจ้งว่าให้ไปขึ้นศาลวันที่ 21พ.ค.ด้วยนะ แต่ไม่เห็นหมายศาล
พอถามหาก็บอกว่าส่งไปตามทะเบียนบ้าน ซึ่งย้ายออกมานานแล้ว ไม่เห็นมีใครบอกไรด้วย
จะเช็คจากที่ไหนดีคะว่าเรามีหมายขึ้นศาลวันที่ 21 พ.ค. ตามที่ธนาคารบอกจริงรึป่าว
ควรไปแล้วเลื่อนไปก่อนในวันนั้นได้มั๊ยคะ เพราะมันฉุกละหุกมากเลย

หมายเหตุ ค้างซิตี้แบงค์มา 7 งวด ยอด 13x,xxx บาทค้างจริง 97,xxx บาท และอีกใบ 13,xxx ค้างจริง 9,xxx บาท (เตรียมเงิน ทำhaircut ไว้ 60,000) ทั้งสองบัญชีเจ้าหน้่าที่ยอมลดให้เพียง20-25%. ของยอดเรียกเก็บปัจจุบันเลยปล่อยตามขั้นตอนเก็บเงินไปเรื่อยๆค่ะ (จริงๆมีหลายเจ้าแต่เลือกปล่อยทีละสองเจ้า ระยะห่างสองเดือนถัดมาปล่อยอีกสี่เจ้าที่ยอดเล็กกว่า). พยายามบริหารเพื่อหาเงินปิดบัญชีค่ะ

อริสตัดสินใจถูกมั๊ยคะ อยากปรึกษาแอดมินกับเพื่อนๆสมาชิกกรณีciti. บัตรสองใบนี้ก่อนค่ะ (o_O)

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #11788 โดย Benten

Aris เขียน: Citi. แจ้งว่าให้ไปขึ้นศาลวันที่ 21พ.ค.ด้วยนะ แต่ไม่เห็นหมายศาล
พอถามหาก็บอกว่าส่งไปตามทะเบียนบ้าน ซึ่งย้ายออกมานานแล้ว ไม่เห็นมีใครบอกไรด้วย
จะเช็คจากที่ไหนดีคะว่าเรามีหมายขึ้นศาลวันที่ 21 พ.ค. ตามที่ธนาคารบอกจริงรึป่าว
ควรไปแล้วเลื่อนไปก่อนในวันนั้นได้มั๊ยคะ เพราะมันฉุกละหุกมากเลย

หมายเหตุ ค้างซิตี้แบงค์มา 7 งวด ยอด 13x,xxx บาทค้างจริง 97,xxx บาท และอีกใบ 13,xxx ค้างจริง 9,xxx บาท (เตรียมเงิน ทำhaircut ไว้ 60,000) ทั้งสองบัญชีเจ้าหน้่าที่ยอมลดให้เพียง20-25%. ของยอดเรียกเก็บปัจจุบันเลยปล่อยตามขั้นตอนเก็บเงินไปเรื่อยๆค่ะ (จริงๆมีหลายเจ้าแต่เลือกปล่อยทีละสองเจ้า ระยะห่างสองเดือนถัดมาปล่อยอีกสี่เจ้าที่ยอดเล็กกว่า). พยายามบริหารเพื่อหาเงินปิดบัญชีค่ะ

อริสตัดสินใจถูกมั๊ยคะ อยากปรึกษาแอดมินกับเพื่อนๆสมาชิกกรณีciti. บัตรสองใบนี้ก่อนค่ะ (o_O)

www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=7&id=6974&Itemid=29

www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=7&id=1642&Itemid=29

www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=720&Itemid=29

เช็คเรื่อง หมายศาลและขอบเขตศาลปี 2555 เพื่อตรวจสอบการถูกฟ้องร้องของคุณจากศาลโดยตรง หลังจากนั้นแนะนำให้นำหมายศาลไปปรึกษาตาม กระทู้ที่แนบไว้ให้นะครับ

ขอให้คุณโชคดีครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #11791 โดย CHANCHAIP
โทรถาม Citi นั่นแหละครับ สะดวกสุด ขอหมายเลขคดีดำ :สู้ๆ:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.470 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena