ปรึกษาคะ พึ่งหยุดจ่ายเมื่อต้นปี เพราะเจอสถานการณ์น้ำท่วม

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21317 โดย siriwana
up สุดท้าย ท้ายที่สุด

ก็ตกลงกัน ready ลด 50 % ดังจัยคะ แต่บอกกระทันหันมาก บอกวันนี้ จ่ายภายใน 2 วัน คะ

อยากบอกเพื่อนๆ citi ยังมี 50 % แน่นอนคะ

พึ่งจ่ายสดๆๆ ร้อนนน ยอด ปิด 65,000 ลดเหลือ 32,000 บาท คะ

ทั้งนี้ ดึงยาว มา 9 เดือน จากการจ่ายครั้งแรกที่่กลัวเหลือเกิน รีบปิดไปหน่อย ใบแรก ลดไป 33% สงสัยยอดนี้ ยังเน่าไม่มาก

แต่ภูมิใจวันนี้ หมดนี้ บัตร สักทีคะ

เกิดมาชาตินี้ ไม่เป็นหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ คะ

ทั้งนี้ เพื่อนๆ ที่ไม่รับโทรศัพท์ ทวงหนี้ เราว่าคิดผิดคะ

รับเถอะคะ เค้าจะได้รู้ ว่าเี่ราไม่ได้หนี้ แต่บอกไปว่าไม่มีก็พอ

เราเห็นเพือน ๆ บอกว่าเค้าฟ้องเร็ว แต่เร็วไม่เร็วไม่รู้ นะคะ

แต่ของเรา 9 เดือนเต็ม คะ ของ Citi ไม่ได้ หมายศาล ดีจัย มากคะ

ขอบคุณคุุณ เพือน ที่ให้ กำลังจัยเสมอมา

ขอบคุณ ชมรมนี้ คะ ที่ทำให้ ปลดหนี้

ขอบคุณพี่กอบัว พี่อัง และทุกท่าน ที่ใ้ห้คำปรึกษา หนูทำได้แล้วคะ

อย่าเ้ครียดนะคะ เราต้องมี สติ ในการคุยกับพวกทวงหนี้ จะมีชัยไปกว่าครึ่ง

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21345 โดย Ploylyly
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21348 โดย Skynine
พี่อังยินดีด้วยจากใจจริง ในที่สุดหนูก็ทำได้...(แฮร์คัตได้สำเร็จ) o_) o_) o_)

เรดดี้พี่อังต่อรองได้ 50 เปอร์เซ็นต์ ผ่อนจ่าย 2 เดือน ปิดจบกันไป เป็นตัวแรกที่ปิดได้

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จในการต่อรองเจ้าหนี้อยู่ที่นั่น..

เยี่ยมมากคะ พี่อังยังเป็นกำลังใจให้เสมอ..

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21350 โดย siriwana
ขอบคุณพี่อัง และพี่ท่านอื่นๆมากคะ

เข็ดแล้วคะ :sweat: มันเครียด เวลาเป็นหนี้ ตอนนี้โล่งมากคะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.426 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena