กิจกรรมอบรมการแก้ไขปัญหาหนี้(ฟ​รี)ประจำเดือนกรกฏาคม 2555

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #18200 โดย ต่อ ต่อตระกูล
:cheer: ขอบคุณจิตอาสาของพี่ๆทุกท่านที่จัดการอบรมนี้ครับ ขอให้ผลบุญเกิดแก่พี่ๆนะครับ :cheer:
กระทู้นี้โดนล็อคเรียบร้อยแล้ว!!
11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #18266 โดย Green Apple
ขอขอบคุณกรมการทุกท่านมากค่ะ ที่สละเวลามาอบรมให้ ไปครั้งนี้เหมือนไปรับวัคซีนเลยค่ะ นี่กำลังจะปิดใบแรกกับเซ้นทรัลการ์ดแล้วค่ะ เสียดายที่ไม่ค่อยได้คุยกับใครมากเพราะต้องรีบกลับ แต่ก็ดีใจที่ได้พบเจอเพื่อนๆ นะคะ

:ลั่ลล้า:
กระทู้นี้โดนล็อคเรียบร้อยแล้ว!!
11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #18755 โดย arthit502
ขอขอบคุณท่านวิทยากร และคณะกรรมการทุกๆ ท่านที่เสียสละเวลาอันมีค่า ซึ่งวันอาทิตย์เป็นวันหยุดหรืเป็นวันครอบครัว ทุกท่านก็มาช่วยให้ความรู้ และขอขอบคุณท่านวิทยากรทุกท่าน ที่มาบรรยายให้รายละเอียดและวิธีการรับมือ และข้อมูลต่างๆ ขอขอบคุณที่ให้แสงสว่าง เปรียบเหมือนคุณครู อาจารย์ ท่านหนึ่งที่นำวิชามาอบรมให้ลูกศิษย์เดินทางในที่ที่ควรจะเดินตามวิถีทางของแต่ละคน สู้ต่อไปคนสู้ชีวิต

ขอขอบคุณจากใจจริง
ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.476 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena