วันที่เหนื่อยใจกับ KTC

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #16185 โดย Aevy123
จะเข้ามาติดตามข่าวสาร KTC ของเราหนี้เจ้านี้ยังไม่ได้ปิด รอ H/C แต่เป็นกำลังในให้ปลดหนี้ได้สำเร็จน่ะค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #16219 โดย meawpung
ผมไปศาลวันพรุ่งนี้ครับ นัดไกล่เกลี่ย

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #16316 โดย Ploylyly

Narasingh เขียน: ผมไปศาลวันพรุ่งนี้ครับ นัดไกล่เกลี่ย

เป็นกำลังให้ครับ

ยังงัยช่วยอัพเดท หน่อยนะครับ จะได้เป็นแนวทาง

ขอให้บุญกุศลที่ช่วยชี้ทางสว่างแก่เพื่อนสมากชิกในการมีสติปลดหนี้ส่งผลให้หมดหนี้ไวๆนะครับ :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า:

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #16317 โดย Kspeed2527
เป็นกำลังใจให้นะคะ เจ้านี้ก็มีเหมือนกันค่ะ หยุดมาก็ประมาณ 8 เดือนแล้วค่ะ
ตอนนี้ยังไม่ฟ้อง มีแต่โทรตามแต่ไม่เคยให้ส่วนลดเลยค่ะ

สู้ๆนะคะ

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #16320 โดย Wanlop
เคยต่อรองกับมัน ให้ประนอมหนี้โดยไม่มีเอกสาร ใครจะไปทำด้วยล่ะอยากได้เร็วให้ไปฟ้องเอา สุดท้ายบีบส่วนลดได้ 35% ครับ :bye:

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #16616 โดย meawpung
ผมอัพไว้ในกระทู้ผมแล้วนะครับ

www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=6&id=412&limit=50&limitstart=300&Itemid=29

แนวทางแต่ละคนไม่เหมือนกันนะครับ แล้วแต่สถานะของเรา

แต่มีเป้าหมายเดียวกันคือ หมดหนี้ครับผม

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.539 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena