พรุ่งนี้จะเข้าไปปรึกษาค่ะขอบคุณที่มีเว็บไซด์ดีดีอย่างนี้นะค่ะ

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #15882 โดย nutch_27
ขอบคุณที่มีเว็บไซด์แบบนี้ค่ะสบายใจขึ้นเมื่อได้อ่านกระทู้และการตอบปัญหาต่างๆ ขอบคุณที่ทำให้มีกำลังใจนะค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #15884 โดย Nok2865
วันนี้พึ่งจะวันศุกร์...
แม่อีหนู จะไปปรึกษาใครในวันเสาร์เย้อ...
พี่บัวจะได้ตามไปบ้าง อยากจะปรึกษาปัญหาหัวจายยยย เอิ๊กๆ

มีแม่เหล็กอยู่ในหัวใจคุณ ซึ่งจะดึงดูดมิตรแท้
คือความไม่เห็นแก่ตัวและคิดถึงคนอื่นก่อน
เมื่อคุณเรียนรู้เพื่อจะอยู่เพื่อคนอื่น พวกเขาก็จะอยู่เพื่อคุณ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.350 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena