รบกวนสอบถามค่ะ

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #26579 โดย apple37063
มาอัปเดต กรุงศรีเฟิสช๊อยหลังจากหยุดไป 6 เดือน ตอนนี้กำลังตกลงกันที่ยอด 25500 จากยอดปัจจุบัน 46000 ถ้าได้ก็จะจบกันไปอิกตัว เฮ่อสู้ๆๆนะคร้าทุกท่านใช้แนวทางของชมรมนี่แหละ ชีวิตเริ่มมีความสุขอิกครั้ง หลังจากเศร้าหมองมา 7 ปี :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #26594 โดย Ploylyly
ยินดีด้วยครับ ปิดไปได้อีกตัวละ :laughing:

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: apple37063

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #26609 โดย satang
เเอดว้าน ของ satang ยอด หยุด 83,xxx หยุดได้ 6-7 เดือน ยอดพุ่ง ไป 96,xxx

ปิด 25,000 x 2 งวด สิ้นเดือนนี้ก็จะจบ ไปอีก 1 เฮ้อ .... อดออม และ อดทน ต่อไป

ตอนเรื่องอยู่จังหวัด คนทวงก็ ยัง โอ เค อยู่ นะ แต่พอเรื่อง ไป อยู่สนง.ภาค (อิสาน) คนที่

ดูแล สุดยอดจริง ๆ ทั้งด่า ทั้งดุ พูดเเบบไม่หายใจ เลย ไอ้เราก็ของขึ้นเหมือนกัน (กรู ทนฟังมรึงนานแล้ววุ้ย)

คุยสรุปตัวเลขกันเกือบ ชั่วโมง มันคงรู้ว่า เราก็ แน่ เราก็บอกประมาณว่า

เป้าหมายสุดท้ายของเรา คือ การอายัดเงิน เราบอกเลย อยากได้เเบบนั้นก็แล้วแต่ เพราะตอนนั้นเรา

ขอ 45,000 สุดท้ายจบกันไป

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #26733 โดย apple37063
ดีใจด้วยค่ะคุณ satang :สู้ๆ: :สู้ๆ:

มาอัปเดต ซิตี้บอกจะฟ้องเราก็เข้าใจว่าที่โทรไปถามที่ศาลคือพี่แอ๊ดวาน ที่ไหนได้คือบัตรเครดิตร ซึ่งติดต่อมาน้อยมากกกก แต่ฟ้องไปแล้วว เอาล่ะทีนี้ พี่่แอ๊ดก็ฟ้อง ซิตี้เอ็มก็ฟ้องพร้อมใจกันมาเลย ไปศาลคล่องเลยทีนี้

มีเรื่องสงสัยค่ะพอดีเข้าเวปของศาลแขวงไปค้นหาคดีของตัวเองพบว่านัดไป :vomit: เพื่อพิจารณา :vomit: มันหมายความว่ายังไงค่ะรบกวนท่านผู้รู้ตอบให้หน่อยค่ะ กะว่าจะไปเพื่อขอเลื่อนในนัดแรกซักหน่อยแต่ยังไม่ได้หมายศาลเลย ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ :เฮ้อ: :เฮ้อ: :เฮ้อ:

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #26755 โดย kangjung
เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ ของผมเองก็ซิตี้ฯ เครดิตครับ ฟ้องแล้วไปศาลวันที่ 29/11/55 ที่จะถึงครับ
ยอดฟ้อง 126,400 ครับ ตอนนี้ก็คุยต่อรองอยู่ ผมขอที่ 80,000 ครับ เขาไม่ยอมจะเอาที่ 100,000 อย่างเดียวเลย คุยมาตั้งแต่ต้นเดือนแล้ว ใจแข็งจริงๆ ไม่รู้ว่าที่ต่อยากเป็นเพราะซิตี้ได้ขายหนี้ไปให้บริษัท รีโซลูชั่นเวย์ ไปแล้วหรือเปล่า จึงทำให้คุยยากขึ้น ถ้ายังไม่ได้ก็ต้องรอวันที่นัดไปศาลดูอีกทีครับ ว่าจะเป็นอย่างไร ผมไปศาลแขวงชลบุรีครับ ใครเคยมีประสบการณ์ที่ศาลแขวงชลบุรีมาบ้างแล้ว ขอคำแนะนำบ้างนะครับ และการขอเลื่อนไปอีก พอจะมีวิธีคุยอย่างไรบ้างครับ ผมขอเป็นแนวทางหน่อยครับ ขอบคุณมากๆครับ

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #26977 โดย apple37063
มาอัปเดต วันที่ 22 พฤศจิกายน ปิดกรุงศรีเฟริสช๊อยไปด้วยยอด 25500 จากยอดปัจจุบัน 46000 บาท :สู้ๆ: :สู้ๆ:
วันที่ 23 พฤศจิกายนปิด ซิตี้แอดวานซ์ไปด้วยยอด 78000บาท จากยอด 128900 บาท จบไปอิกสองราย :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: สู้ต่อไปนะทุกท่าน :wo: :wo: วันนี้เราเจอทางแก้แล้วหลังจากที่คิดว่าชีวิตหมดหนทาง เริ่มมีรอยยิ้ม ^^ แล้วเรื่องร้ายๆๆก็จะผ่านไป

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #26989 โดย Ploylyly
แหม แหม แหม เผลอแป๊บเดียว ปิดใหญ่เลยนะ
ยินดีด้วยครับ

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #28450 โดย apple37063
มาอัปเดต ซิตี้แบงค์บัตรเครดิต ฟ้องแล้วขึ้นศาล 24 ธันวาคม 55 ยอดฟ้อง 107000บาท แต่เราเจรจาขอปิดแบบผ่อน 3งวด งวดละ 24000 จบไป แต่ต้องไปศาลอยู่ดี :im_here: :im_here: :im_here: :im_here:

:ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: ต่อด้วย HSBC ยอดอยู่ที่ 69000 เสนอมาปิดที่ 38500 วันที่ 27 นี้จะปิดไปและจบกันไปอิกหนึ่งหลังจากหยุดมาประมาณ 7 เดือน สู้ๆๆนะค่ะทุกท่าน ทุกวันนี้โดนเหยีดหยามจากคนในหมู่บ้านที่บ้านต่างจังหวัดว่าบ้านนี้ไปทำไรมามีหมายศาลมาที่บ้านนินทากันไปเพราะศาลไม่ได้เอาหมายมาติดที่บ้านแต่เอาไปฝากไว้ให้ชาวบ้านกลางหมู่บ้านเลยอ่านกันทั้งหมู่บ้านแล้วก็นินทา :upset: :upset: หัวหน้างานก็ไม่เข้าใจเราบอกความจริงว่ามีหนี้แต่กำลังเคลียร์อยู่ เค้าก็มาระแวงคิดว่าเราจะทุจจริต ก็ทำงานธนาคารนี่เนอะ แต่วันนี้ปิดไป 6 สัญญาแล้ว เหลืออิก 4 สัญญาใน 7 เดือนเพราะแนวทางของชมรมขอให้เพื่อนๆๆทุกคนโชคดีและเชื่อมั่นในชมรมเราต้องผ่านไปได้ แล้วมันก็จะผ่านไปค่ะ :สู้ๆ: :สู้ๆ: :สู้ๆ: :สู้ๆ:

11 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #30763 โดย apple37063
^^ ^^ ^^ ^^ ^^ มาอัปเดตข้อมูลหน่อยค่ะ หลังจากไปศาลมาเมื่อ 24 ธันวาคม 55 ขอเลื่อนนัดไป 28 ก.พ.56 ของบัตรเครดิต ซิตี้แบงค์ เจรจาได้ปิดแบบผ่อนสามงวด งวด ล่ะ 24000 บาท จากยอดฟ้อง 107000 บาท :bye: :bye: :bye: :bye: :bye:

:ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: อิกตัวบัตรเครดิต UOB ยอดปัจจุบัน 37000 ปิดไป 25000 งวดเดียว จบ หลังจากหยุดมาประมาณ 8 เดือน

สู้ๆๆนะค่ะทุกท่านสักวันเราจะพ้นบ่วงกรรมจากหนี้พวกนี้เองค่ะ

เหลือสองเจ้า เคทีซี อิออน รอไม่มีใครติดต่อมาเลยยย

11 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #30770 โดย น้ำมนต์
Replied by น้ำมนต์ on topic ตอบกลับ: รบกวนสอบถามค่ะ

เดินต่อไปให้ถึงจุดหมาย.... :สู้ๆ:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.610 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena