ขอถามหน่อยครับเรื่อง เอกสาร haircut

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #22760 โดย WEERAPON
ผมไม่เคยส่ง แต่หยุดมาจะปีและครับมีให้จ่ายขั้นต่ำ แต่ไม่เคยจ่าย หึหึ รอ H/C ครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #22767 โดย Ly89

Merinoss เขียน: เมื่อกี้ทางโน่นเค้าโทรมาบอกว่าผมสามารถยื่นขอส่วนลดได้ แต่ ต้องให้ผมส่งสำเนาบัตร แล้วเขียนรายละเอียดว่า ยื่นเพื่อขอส่วนลด แต่ให้ผมชำระขั้นต่ำ เพื่อทำบัญชี ให้เป็น ปรกติก่อน

ผมเลยถามเข้าไปว่า ทางสถาบันการเงินอื่นไม่เห็นต้องให้ผมส่งเอกสารอะไรเข้าไปเลย มีแต่ตกลงกันแล้วทางโน่นส่งเอกสารให้ผม ทาง essybuy บอกว่า ขอโทดด้วยมันเป็น นโยบาย ของทางบริษัท ไม่ทราบว่า เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ท่านได้ เคยส่งเอกสาร แบบนี้บ้างหรือเปล่าครับ

www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=6&id=18154&Itemid=29

คุณควรจะกลับไปต่อกระทู้เดิมของคุณนะครับ

แม้ว่าเรื่องราวจะไม่เหมือนกัน แต่มันก็เป็นเรื่องของคุณ คนอื่นมาอ่าน

จะได้ประติดประต่อเรื่องราวของคุณได้ครับ.....ควรใช้กระทู้เดียวนะครับ

ส่วนที่ถาม....เขาให้ราคามาแล้วหรือครับ รู้ตัวเลขหรือยัง แล้วพอใจหรือยัง ถ้าจะส่งเอกสารไปให้เขาน่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #22791 โดย Pych

ผมรวมกระทู้ให้นะครับ (ครั้งที่สอง)

มีเรื่องอะไรสงสัย ก็กลับมาถามต่อที่กระทู้เดิมนะครับ

เรื่องราวจะได้ต่อเนื่อง ไม่ว่าจะประเด็นใหม่หรือเก่า มีคนละกระทู้ก็พอนะครับ

คนมาอ่านมาตอบจะได้ปะติดปะต่อเรื่องราวได้

โดยกดที่คำว่า "กระทู้ของฉัน" ตามรูปข้างล่างครับ

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #27172 โดย Merinoss
สวัสดีครับ ผมขอสอบถามหน่อยครับ พอดีผมได้เอกสาร haircut มาวันนี้ ซึ่งเป็นวันที่ 27 แต่ว่าเกินวันกำหนดชำระในเอกสารคือวันที่ 26 ซึงเกิดจากเอกสาร ล่าช้า จากทาง CitiBank ครับ แบบนี้ผมควรจ่ายไม๊ครับ แต่ถามกับเจ้าหน้าที่แล้วเค้าบอกว่า จ่ายช้าได้ 1 วัน ไม่มีปัญหา

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #27206 โดย Pych

ผมรวมกระทู้ให้เป็นครั้งที่สามแล้วนะครับ

อีกทั้ง คุณไม่ใส่ข้อมูลส่วนตัวให้ถูกต้อง

ผมต้องขอแบนความเป็นสมาชิกของคุณนะครับ

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.403 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena