ทำคู่มือหนี้มาให้ค่ะ

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #16833 โดย เบียร์
พอดีนั่งเซฟไฟล์ไว้เพื่อที่จะปริ๊นเก็บไว้อ่าน
ก็เลยถือโอกาสเซฟรวมเป็น pdf. ค่ะ

ไม่แน่ใจว่าจะแนบไฟล์ได้หรือเปล่า เพราะมัน 5 MB

ถ้าแนบไม่ได้แล้วใครอยากได้ รบกวนส่งข้อความมานะคะ
(ไม่ทิ้งอีเมลล์ไว้นะคะ)

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #16834 โดย เบียร์
หน้าตาแบบซอยย่อยก็เหมือนกระทู้ที่อ่ายหล่ะ 55+
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #16835 โดย เบียร์
จะเซฟมาเฉพาะที่สำคัญ และที่เบียร์สนใจนะคะ

อ่านหัวข้อได้จากสารบัญเลย

อยากได้แบบรวมเล่มส่งข้อความมาบอกเมลล์นะคะ

จพยายามส่งไฟล์ไปให้

เพราะกลัวแนบในนี้จะเปลืองพื้นที่เว็บค่า

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #16836 โดย เบียร์
ตัวอย่าง...
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #16837 โดย Pych
เบอร์ Hotline ที่คุณเบียร์ทำมานั้น ไม่อัพเดทแล้วนะครับ
ผมขอลบออกนะครับ

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #16839 โดย เบียร์
:sweat: กำ...

เดี๋ยวเบียร์ส่งอีเมลล์ให้คุณ Anakin ได้ไหมคะ เพราะว่ามันหย่ายอ่ะค่ะ

เผื่อเอาเป็นไฟล์แนบในกระทู้ ให้เพื่อนสมาชิกได้โหลดไปปริ๊นกัน
(แต่ทำแบบเร็วๆนะ เค้าไม่ใช่โรงพิมพ์ จะได้ออกมารูปเล่มสวยงาม อิอิ)

ขอบคูณค่ะ
เบียร์

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #17089 โดย aromto
อยากได้มากค่ะไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรคะ

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #17278 โดย Pych

เบียร์ เขียน: :sweat: กำ...

เดี๋ยวเบียร์ส่งอีเมลล์ให้คุณ Anakin ได้ไหมคะ เพราะว่ามันหย่ายอ่ะค่ะ

เผื่อเอาเป็นไฟล์แนบในกระทู้ ให้เพื่อนสมาชิกได้โหลดไปปริ๊นกัน
(แต่ทำแบบเร็วๆนะ เค้าไม่ใช่โรงพิมพ์ จะได้ออกมารูปเล่มสวยงาม อิอิ)

ขอบคูณค่ะ
เบียร์

ผมได้รับไฟล์จากคุณเบียร์แล้วนะครับ

แต่ว่าไฟล์มีขนาดใหญ่มากๆ ครับ ลดไม่ได้เลย

ขอบคุณ คุณเบียร์ในความตั้งใจอันดีและน้ำใจที่อยากแบ่งปันเพื่อนสมาชิกท่านอื่นๆ

แต่ว่า ผมไม่สามารถเอามาลงได้ครับ เพราะกิน resource บน Server ของมพบ. จริงๆ ครับ

ผมแนะนำให้สมาชิกอ่านกระทู้ปักหมุด รวมทั้งกระทู้ต่างๆ ในห้องรู้ทันกฎหมายหนี้

หรือจะ สั่ง print ออกมาแบบคุณเบียร์ก็ได้ครับ

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #17465 โดย balm
อยากได้ไว้อ่านแบบรวมเล่มน่ะคะ ที่บ้านไม่มีเครื่องพิมพ์ และ พี่รวมเป็นไฟล์ไม่ได้ จะติดต่อขอเซฟเข้า HandyDrive ได้มั้ยคะ วันอาทิตย์พี่จะไปที่ชมรมน่ะค่ะ ตอนที่มีอบรม บรรยาย คุณเบียร์ ไปหรือเปล่าคะ
พี่จะรบกวนขอ เซฟค่ะ พี่จะเอาโน๊ตบุ๊คไป แล้วขอ handy drive คุณเบียร์ copy file ค่ะ
จะขอบคุณมากๆเลยค่ะ

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #17470 โดย เอี้ยก้วย
ลองฝากไฟล์ไว้ที่นี่ซิครับ

www.uploadfile.biz/

ให้พื้นที่ฝากถึง 100 Mb

แล้วก็เอาลิงค์มาแป๊ะไว้ที่นี่

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #17477 โดย noompla

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #19075 โดย Waa
:ไม่ยอม: ผมขอมังสีครับ

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #19105 โดย calf
คุณเบียร์ ดีมากเลยค่ะ อยากได้ค่ะ จะขอได้อย่างไรค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.503 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena