ผมจะไม่จ่ายแล้วนะดีไหมครับ ทั้งแต่วันนี้เลย

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #17098 โดย wisanu.s
มีบัตรที่ครบกำหนดชำระอย่จำนวนเงิน4890 บาท(ขั้นต่ำ) โทรมาทวงผมบอกไปว่าไปต่างจังหวัด
คิดว่าจะไม่จ่ายดีไหมครับเงินมีกลัวไม่พอใช้ถึงสินเดือนครับ :crying:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #17103 โดย tiger2516
อ่านปักหมุดก่อนนะคะคุณ wisanu.s มีที่มาที่ไปหน่อยคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #17108 โดย Chutatip
ช่วยมีมารยาทในการตั้งกระทู้ด้วยครับ ไม่ได้ศึกษาเลยว่าเว็บนี้เขากฏมีอะไรยังไงบ้าง มาถึงก็ตั้งคำถามเลย :sweat:

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #17116 โดย Champcyber99

wisanu.s เขียน: มีบัตรที่ครบกำหนดชำระอย่จำนวนเงิน4890 บาท(ขั้นต่ำ) โทรมาทวงผมบอกไปว่าไปต่างจังหวัด
คิดว่าจะไม่จ่ายดีไหมครับเงินมีกลัวไม่พอใช้ถึงสินเดือนครับ :crying:

แล้วทุกเดือนทำไมถึงมีเงินใช้พอสินเดือนละ
คุณมีเจตนาที่จะไม่ชำระหนี้
มีหนี้ก็ต้องใช้หนี้ จะบอกว่าอยู่ต่างประเทศก็ต้องจ่าย
ไม่ใช่ว่ามีหนี้แล้วคิดไม่จ่ายดีไหม ไปจ่ายเขา
แล้วไม่ก่อหนี้อีก ไม่กดมาใช้อีก
ไม่นานหนี้ก็หมด

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #17194 โดย Skynine

wisanu.s เขียน: มีบัตรที่ครบกำหนดชำระอย่จำนวนเงิน4890 บาท(ขั้นต่ำ) โทรมาทวงผมบอกไปว่าไปต่างจังหวัด

แล้วมีกี่บัตรละ หรือว่ามีบัตรเดียว ให้ข้อมูลละเอียดหน่อยได้ไหม...จะได้ให้คำตอบได้ถูกจุด[/size][/color]

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #17211 โดย yainong
เป็นกำลังใจ เหมือนกันเลย เพิ่มหยุดเดือนนี้ มี 4 ใบ ตอนนี้โทรทวง ทุกวันไม่เว้นเลย สุดยอดจิงๆ
:sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.377 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena