กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายค่ะ

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25952 โดย prm_pang

pointpaint เขียน: ตุ๊กว่าคุณแป้งต้องได้ยอดปิดที่ 20,000 แน่ ๆ เลยค่ะ
สู้ ๆ
:สู้ๆ:

ขอบคุณค่ะ (o_O)

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25953 โดย prm_pang

pointpaint เขียน: ตุ๊กว่าคุณแป้งต้องได้ยอดปิดที่ 20,000 แน่ ๆ เลยค่ะ
สู้ ๆ

ขอบคุณนะคะ (o_O)

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25954 โดย prm_pang

lookpat เขียน: ดีใจด้วยจ้า ขอให้ได้ยอดตามที่ต้องการนะค่ะ ของปัดมีเเต่พาวเวอร์บายค่ะที่เสนอเข้ามา เเต่คุยกันเเล้วยังไม่ได้ยอดตามที่ตกลงไว้ เลยขอปล่อยไปก่อน เพราะงบเราเองก็จำกัด ต้องเผื่อกินเผื่อใช้อีก จะตกลงกันอีกทีสิ้นเดือน คิดว่าระยะนี้ คงมีทยอยเสนอมาเรื่อยๆ ค่ะ สู้ๆนะจ๊ะ :im_here:

ขอบคุณค่ะ ขอให้คุณปัดได้ส่วนลดดีๆเช่นกันนะคะ ^^

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #26566 โดย prm_pang
:laughing:
จบแล้วจ้า จบแล้วสำหรับ อีซี่บายใบที่ 1 ยอด 38,*** ปิดที่ 20,000 จ่ายเรียบร้อยจ้า

ตอนนี้รอเอกสารปิดอยู่ค่ะ ถ้าได้มาแล้วจะมาแชร์ให้ดูนะคะ :ลั่ลล้า:

***บัตร อีซี่บายใบที่ 2 ของแฟนค่ะ ยอดหยุด 4 เดือนรวมดอกมหาโหด 120,000

เสนอยอดปิดครั้งที่ 1 = 65,000 ไม่เอาค่ะไม่มีตังค์

เสนอยอดปิดครั้งที่ 2 = 50,500 ขอคิดดูก่อนนะคะ (แต่ในใจอยากได้มากๆค่ะ แต่เงินไม่พออ่ะ T_T)

เดี๋ยวลองดูอีกทีว่าจะหาทันไหม เค้าจะโทรมาอีกทีสิ้นเดือน สู้ๆ

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #26589 โดย Ploylyly
เห็นมั้ยหล่ะ อีซี่ฟายส่วนลดดี หยุดไม่กี่เดือนก็ลดกระหนำซัมเมอร์เซลล์กันให้แล้ว แค่เพียงอดทนรอ แล้วมีเงินพร้อม

ยินดีด้วยครับ
:ลั่ลล้า:

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: prm_pang

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #27111 โดย prm_pang
^^
ปิดไปเรียบร้อยสำหรับ ยอดหนี้อีซี่บายใบที่ 2 ของแฟนค่ะ

ยอดรวมดอก ประมาณ 120,000 จ่ายปิดได้ที่ 50,500 บาท ขอต่อรองลดอีกเค้าบอกว่าไม่ได้แล้ว จากตอนแรก 65,000 ลดให้อีกที่ 50,500

ก็เลยจ่ายไปให้มันจบๆ ค่ะ เย้ๆๆๆๆ หมดไปอีก 1 ใบ (แต่เงินที่เอามาปิดที่ยืมอามาค่ะ แต่ไม่มีดอก อิอิอิอิ)

:ลั่ลล้า:

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #27113 โดย pointpaint
ยินดีด้วยนะคะคุณแป้ง
ของตุ๊กยังไม่มีใครเสนออะไรมาเลย มีแต่เสนอปรับโครงสร้างหนี้
แต่ถึงเสนอยอดปิดก็คงไม่สามารถค่ะ
เพราะเงินที่เก็บมาได้ ก็หายไปหมด ต้องเริ่มเก็บใหม่เดือนนี้
อารมณ์แบบว่า เฟลสุดๆ
แต่อย่างไรก็ตาม ดีใจกับคุณแป้งด้วยค่ะ :)

[/color]
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #27122 โดย prm_pang

pointpaint เขียน: ยินดีด้วยนะคะคุณแป้ง
ของตุ๊กยังไม่มีใครเสนออะไรมาเลย มีแต่เสนอปรับโครงสร้างหนี้
แต่ถึงเสนอยอดปิดก็คงไม่สามารถค่ะ
เพราะเงินที่เก็บมาได้ ก็หายไปหมด ต้องเริ่มเก็บใหม่เดือนนี้
อารมณ์แบบว่า เฟลสุดๆ
แต่อย่างไรก็ตาม ดีใจกับคุณแป้งด้วยค่ะ :)

[/color]

ขอบคุณค่ะ

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #28321 โดย nnmmtt
เป็นกำลังใจให้คะ..นกเองก็เพิ่งเริ่มหยุดจ่ายเพราะมาเจอเว็บนี้และอ่านศึกษาข้อมูลต่างๆจึงกล้าหยุด(น่าจะเจอเร็วกว่านี้)เดือนนี้เป็นเดือนที่2 ธ.กสิกรโทรเข้ามาให้ไปจ่ายก่อนเพราะมัน2รอบบิลแล้วคะแต่จะใจแข็งรอเก็บเงินไว้h/cทีเดียวคะ...สู้ๆๆคะ :ลั่ลล้า:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.517 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena