สอบถามเกี่ยวกับบัตร กดเงินสดของ KTC cash revolve หน่อยครับ

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #18812 โดย moosang
หลังจากที่ได้ต่อสู้กับคนทวงหนี้มาจะ 3 ปี แล้ว ( ไม่จ่าย ไม่ผ่อน ตัดยอดอย่างเดียว )

พึ่งไปศาลมาเมื่อเดือน มิถุนายน ของ Citi ตกลงเลื่อนศาล แล้วปิดบัญชีไป 40000 บาท ยอด 8 หมื่นกว่า

( ตอนได้หมายศาล สำนักงานโทรมาหาผมเสนอยอดปิด 70000 ผมบอกขอไปศาลดีกว่า :ลั่ลล้า: )

ตอนนี้ผมเหลือ 2 ใบ ของ KTC บัตรเครดิต กับ บัตรกดเงินสด

ตามที่ผมลองหาดูระยะเวลา หมดอายุความ ( ทั้ง 2 ใบ หยุดจ่าย 02/11/09 )

บัตรเครดิตผมขาดแน่ๆๆแล้ว เหลือ แต่บัตรกดเงินสดที่ยังไม่ค่อยมั่นใจว่า มันอายุความ 2 ปี หรือ 5 ปีกัน

แน่ครั
บ ผมจะได้วางแผนต่อไปถูกครับ :No: :No:

ขอบคุณครับสำหรับทุกความเห็น

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #18815 โดย Pych

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #18946 โดย moosang

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.317 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena