เข้าร่วมกิจกรรมแก้ไขปัญหาหนี้

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21791 โดย Ly89

pun เขียน: หากจะขอเข้าร่วมกิจกรรมแก้ไขปัญหาหนี้ ในวันที่ 21 ตุลาคม 2555 ต้องทำอย่างไรบ้าง (o_O)

เข้าไปจองที่นั่งในกระทู้นี้ครับ

กิจกรรมอบรมการแก้ไขปัญหาหนี้(ฟ​​รี) ที่ มพบ. ประจำเดือนตุลาคม 2555
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=21493&Itemid=29
กระทู้นี้โดนล็อคเรียบร้อยแล้ว!!
11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21794 โดย pun
Replied by pun on topic ขอจอง 1 ที่
ขอจอง 1 ที่นะคะ เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกคะ ไม่เก่งคอมฯ อยากไปมาก เพราะกำลังประสบปัญหาอยู่ กำลังเริ่มหยุดส่ง กำลังพยายามอ่านปัญหาอยู่ เปิดก็ไม่ค่อยเป็น ต้องให้น้องที่ทำงานช่วยสมัคร และสอนให้ส่ง ไม่ค่อยมีเวลาต้องหาเวลามาเปิดที่ทำงาน กลัวเจ้านายว่า อายุ 50 กว่าแล้วคะอยากถามแต่กลัวโดนว่าไม่อ่านก่อน จึงพยายามอยู่คะ แล้วจะรบกวนอีกทีนะคะ
กระทู้นี้โดนล็อคเรียบร้อยแล้ว!!
11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21806 โดย ntps
เกี่ยวกันไหมเนี่ย :shy:

ช่วยแหงนไปมองตรง แถบสีเหลือง ที่เขียนกระทู้ว่า กิจกรรมอบรมการแก้ไขปัญหาหนี้(ฟรี)

แล้วกดตอบในกระทู้นั้น เท่านั้น ไม่ใช่มาตั้งใหม่ค่ะ

ยังไม่รับจองให้ จนกว่าคุณจำถูกกฏค่ะ ไม่ยาก ไม่จำเป็นต้องรู้เทคนิค

แค่มีสติอ่านก่อนเท่านั้นค่ะ

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต
11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21808 โดย ntps
ฝากผู้ดูแลระบบ clear ด้วยแล้วกันค่ะ เธอตั้ง 2 กระทู้แล้วละ :sweat:

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต
ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.346 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena