สวัสดีคะแนะนำตัวสมาชิกใหม่คะ (รบกวนถามเรื่องการจะปิดหนี้บัตรคะ)

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23261 โดย party_cat
สวัสดีคะเป็นสมาชิกใหม่นะคะแวะมาด้อมๆมองๆมานานคะวันนี้สบโอกาสขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
รบกวนถามพี่ๆเพื่อนคะปัจจุบันมีหนี้ทั้งหมดสองแสนกว่าบาทคะบัตรประมาณ7ใบ
1.UOB บัตรกดเงินสด 30,000-
2.UOB บัตรเครดิต 30,000-
3.First Choice 45,000-
4.Standard Charter 35,000-
5.KTC บัตรกดเงินสด 25,000-
6.KTC บัตรเครดิต 30,000
7.Citi Advance 40,000-
แต่ถ้าเรามีเงินไม่เกินสองแสนและก็ยังไม่ได้เป็นหนี้เน่าเราสามารถเจรจาขอส่วนลดกับธนาคารและพวกnon-bankพอจะเป็นไปได้ไหมคะหรือควรจะทำยังไงดีคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
ป.ล.เงินที่จะเอาไปปิดคือเงืนที่ขอจากทางบ้านโดยการเล่าความจิงคะว่าเราเป็นหนี้เท่าไหร่คะไม่ไหวที่จะใช้ชีวืตที่มีแต่หนี้ๆแล้วคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23263 โดย Ly89

party_cat เขียน: -
แต่ถ้าเรามีเงินไม่เกินสองแสนและก็ยังไม่ได้เป็นหนี้เน่าเราสามารถเจรจาขอส่วนลดกับธนาคารและพวกnon-bankพอจะเป็นไปได้ไหมคะหรือควรจะทำยังไงดีคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
ป.ล.เงินที่จะเอาไปปิดคือเงืนที่ขอจากทางบ้านโดยการเล่าความจิงคะว่าเราเป็นหนี้เท่าไหร่คะไม่ไหวที่จะใช้ชีวืตที่มีแต่หนี้ๆแล้วคะ

คำตอบอยู่ในนี้....

ใครที่ยังไม่เข้าใจว่า Hair-cut คืออะไร?...กรุณาเข้ามาอ่าน
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=7&id=749&Itemid=29

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23329 โดย Tinana

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.356 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena