ตอนนี้ยังหมุน บัตรอยุ่เพื่อรักษาเครดิต ได้ซื้อหนังสือ ล้างหนี้

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23644 โดย napa1181697
ตอนนี้ยังหมุน บัตรอยุ่เพื่อรักษาเครดิต ได้ซื้อหนังสือ ล้างหนี้บัตรเครดิตขั้นเทพมาอ่านแล้ว เป้นความรู้มากเลย หนังสือหาซื้อยาก สงสัยพิมพืมาน้อยแน่เรย

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23651 โดย ntps
ตกลงตั้งกระทู้ในห้องถาม-ตอบปัญหา เพื่ออะไรค่ะ :shy:

ต่อว่าเรื่องหนังสือพิมพ์น้อยหรือค่ะ ทางชมรมฯ ไม่มีส่วนเกี่ยว

ข้องกับการพิมพ์และการวางขายหนังสือค่ะ เขามาขอนำเรื่องของชมรมฯ

ไปทำหนังสือขายเท่านั้นค่ะ และเราช่วยประชาสัมพันธ์ให้สมาชิก

ทราบ เพื่อสมาชิกอยากได้ แต่ถ้าไม่ต้องการลงทุนซื้อ คุณสามารถ

หาอ่านฟรีได้ในห้องรู้ทันกฎหมายหนี้ค่ะ

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #24813 โดย napa1181697
ต้องขออภัยอย่างสูงค่ะ ถ้าพิมส่งไปแล้ว ทำให้เข้าใจผิด
ไม่ได้ต่อว่า ชมรมแม้แต่อย่างใด อยาก ปรึกษาแต่เริ่มต้นไม่ค่อยถูก
ตอนนี้ Essy bu... โทรทวงทุกวันเลย จะรอ แฮร์ คัด จะบอกยังไง ดี
ตอนนี้หมุนบัตรไม่ไหว แล้ว

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #24829 โดย pointpaint
ต้องไปอ่านที่นี่ก่อนค่ะ
วิธีแก้ไขหนี้ที่ทุกคน"ต้อง"อ่าน ย้ำค่ะว่า "ต้องอ่าน"

www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=179&Itemid=52

คุณจะได้ความรู้และแนวทางไปอย่างมากค่ะ คุณจะรู้ว่าคุณควรจะเดินทางไหนดี
และถ้าอ่านมากพอ แต่ยังมีคำถามที่ไม่เข้าใจหรือหาไม่เจอในกระทู้
ก็มาโพสต์ถามท่านกรรมการได้ค่ะ โชคดีนะคะ :bye:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.342 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena