aim!! You come back

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #24595 โดย Nok2865
aim!! You come back was created by Nok2865
ดีใจที่พักนี้เอมเสียสละเวลาส่วนตัวกลับมาช่วยเหลือน้องๆ สมาชิกใหม่ๆ
เมื่อไหร่น้องจะมีกระทู้ของตัวเอง ที่แบ่งปันเรื่องหนี้ให้สมาชิกฟังบ้าง
กระทู้เก่าๆของเอม หายไปตั้งแต่บอร์ดมันล่ม
เหลือแต่กระทู้นี้
www.consumerthai.org/debt/index.php?option=com_fireboard&Itemid=10&func=view&catid=5&id=10438มวยคู่ยูเมะกับผม

ว่างจากภารกิจหน้าที่การงานเมื่อไหร่ เชืญที่ห้อง "เรื่องเล่าชาวหมดหนี้" นะ
ฝากหอมแก้มเจ้าตัวเล็กด้วยจ๊ะ...
คิดถึงน้อง เจ้าเหมียว และตัวเล็กเสมอ...

ส่งข่าวบอกกันแล้ว ไปตั้งกระทู้ตัวเองแล้ว พี่บัวจะขอลบกระทู้นี้นะ ไม่รู้จะส่งข่าวบอกน้องยังไง
เบอร์โทรพี่บัวก็เกรงใจเสมอ ไม่อยากรบกวนใคร แต่เบอร์พี่บัว เบอร์เดิมนะเค๊อะ...

มีแม่เหล็กอยู่ในหัวใจคุณ ซึ่งจะดึงดูดมิตรแท้
คือความไม่เห็นแก่ตัวและคิดถึงคนอื่นก่อน
เมื่อคุณเรียนรู้เพื่อจะอยู่เพื่อคนอื่น พวกเขาก็จะอยู่เพื่อคุณ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: aim

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #24604 โดย aim
ด้วยความยินดีครับพี่บัว คิดถึงเหมือนเดิมเลยครับ ทั้งพี่นก พี่บัว พี่บี คุณแก้วจ๋า นานา คุณหยัด คุณ travis และพีจังพร้อมๆทุกคนเลยครับ
ได้เลยครับพี่บัวเดี๋ยวผมจะไปตั้งกระทู้ในห้องเรื่องเล่า แต่ตอนนี้เพิ่งไปรับลูกที่โรงเรียนเพิ่งกลับมา ขอดูรายละเอียดหมายศาลแลพคำนวนยอดต่างๆก่อนครับ เพราะพรุ่งนี้จะต้องไปขึ้นศาล

ดีใจมากครับพี่บัว

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.370 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena